Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Lịch thi đấu Bóng Đá hôm nay và rạng sáng mai - Ltd bd hn

03:00 Wolves ?-? Everton

00:30 Rayo Vallecano ?-? Celta Vigo

03:00 Levante ?-? Granada CF

02:45 Bologna ?-? Cagliari

09:00 Seattle Sounders ?-? LA Galaxy

02:00 Sporting Braga ?-? Portimonense

04:15 Moreirense ?-? Pacos de Ferreira

08:05 Atletico San Luis ?-? Monterrey

01:00 Mjallby AIF ?-? Hammarby

01:00 Degerfors IF ?-? IFK Goteborg

01:00 Halmstads ?-? AIK Solna

00:00 Giresunspor ?-? Antalyaspor

00:00 Istanbul BB ?-? Adana Demirspor

00:00 Istra 1961 Pula ?-? NK Lokomotiva Zagreb

02:15 Maribor ?-? FC Koper

02:45 St. Patricks Athletic ?-? Bohemians

02:45 Sligo Rovers ?-? Longford Town

03:00 Finn Harps ?-? Drogheda United

22:30 UTA Arad ?-? Chindia Targoviste

01:30 Rapid Bucuresti ?-? Universitatea Craiova

06:00 Cuiaba ?-? Bragantino

07:30 Corinthians Paulista (SP) ?-? Chapecoense SC

01:00 Odense BK ?-? Aarhus AGF

05:00 Patronato Parana ?-? Colon de Santa Fe

07:15 Central Cordoba SDE ?-? Aldosivi Mar del Plata

02:00 Real Santa Cruz ?-? Real Tomayapo

05:15 Independiente Petrolero ?-? San Jose

07:30 Atletico Palmaflor Vinto ?-? Real Potosi

22:30 EL Masry ?-? Smouha SC

01:00 El Sharqia Dokhan ?-? Ghazl El Mahallah

17:00 Samgurali Tskh ?-? FC Shukura Kobuleti

21:00 Lokomotiv Tbilisi ?-? Samtredia

22:59 Dinamo Batumi ?-? FC Saburtalo Tbilisi

00:30 Ionikos ?-? Volos NFC

18:30 Benevento ?-? Brescia

21:00 Ternana ?-? Como

21:00 Monza ?-? Alessandria

21:00 Reggina ?-? Cittadella

21:00 Frosinone ?-? Crotone

21:00 Lecce ?-? Cosenza Calcio 1914

21:00 Spal ?-? Perugia

00:00 Pordenone Calcio SSD ?-? Cremonese

00:00 Pisa ?-? Ascoli

00:00 Parma ?-? Vicenza

22:00 AD Alcorcon ?-? Ibiza Eivissa

00:15 Tenerife ?-? Burgos CF

21:00 SC Farense ?-? Penafiel

23:30 Academica Coimbra ?-? Nacional da Madeira

02:45 Valenciennes ?-? AJ Auxerre

02:00 Jong Ajax (Youth) ?-? SC Telstar

02:00 Helmond Sport ?-? Almere City FC

02:00 Jong PSV Eindhoven (Youth) ?-? AZ Alkmaar (Youth)

22:59 CSKA 1948 Sofia ?-? Arda

18:00 FC Tuapse ?-? Mashuk-KMV

01:00 SC Verl ?-? VfL Osnabruck

08:10 America de Cali ?-? Alianza Petrolera

04:00 Atletico Junior Barranquilla ?-? Deportivo Pasto

06:05 Atletico Huila ?-? Deportivo Cali

08:10 Deportes Quindio ?-? Independiente Santa Fe

20:00 Novi Pazar ?-? Radnik Surdulica

00:00 Proleter ?-? Vojvodina Novi Sad

00:00 Adanaspor ?-? Altinordu

00:00 Bursaspor ?-? Keciorengucu

20:30 ACS Viitorul Selimbar ?-? Universitaea Cluj

19:00 FK Zeleznicar Pancevo ?-? Indjija

19:00 FK Loznica ?-? FK Rad Beograd

19:00 Zlatibor Cajetina ?-? FK Radnicki Sremska Mitrovica

19:00 Mladost Novi Sad ?-? Macva Sabac

19:00 FK Buducnost Dobanovci ?-? FK Zarkovo

19:00 FC Ahal ?-? Energetik Mary

19:00 Kopetdag Asgabat ?-? Nebitchi

19:00 Sagadam FK ?-? FC Altyn Asyr

22:00 Dnipro-1 ?-? FC Mynai

00:30 FC Vorskla Poltava ?-? Chernomorets Odessa

19:30 Livstrom ?-? Ludogorets Razgrad II

15:15 Pusamania Borneo FC ?-? PSS Sleman

18:15 Persita Tangerang ?-? PSM Makassar

20:30 Madura United ?-? Arema Malang

22:59 Sakaryaspor ?-? Nigde Belediyespor

02:00 Diosgyor VTK ?-? Szombathelyi Haladas

19:30 Shahrdary Arak ?-? Persepolis

21:30 Foolad Khozestan ?-? Mes Rafsanjan

21:30 Gol Gohar FC ?-? Nassaji Mazandaran

20:00 Crystal Palace U23 ?-? Blackburn Rovers U23

21:00 Fulham U23 ?-? Middlesbrough U23

02:00 Birmingham City U23 ?-? Burnley U23

02:00 Leicester City U23 ?-? West Ham U23

02:00 Nottingham Forest U23 ?-? West Bromwich U23

02:00 Reading U23 ?-? Sunderland U23

02:00 Stoke City U23 ?-? Wolves U23

01:00 Kolding BK (w) ?-? AGF Kvindefodbold APS (w)

08:00 Aguilas de Leon (w) ?-? Pachuca (w)

08:00 Puebla (w) ?-? Chivas Guadalajara (w)

08:00 Monterrey (w) ?-? Club America (w)

08:00 Tigres (w) ?-? Juarez FC (w)

08:00 Santos Laguna (w) ?-? Saint Louis Athletica (w)

08:00 Club Necaxa (w) ?-? Tijuana (w)

00:30 Herfolge Boldklub Koge ?-? AC Horsens

00:00 AEP Paphos ?-? PAEEK

19:00 Vejle Reserve ?-? Esbjerg FB Reserve

17:30 Lernayin Artsakh ?-? Gandzasar Kapan

07:00 Barcelona SC(ECU) ?-? 9 de Octubre

08:00 Honduras Progreso ?-? Real Sociedad Tocoa

17:00 Gareji Sagarejo ?-? FC Sioni Bolnisi

17:00 FC Gagra ?-? FC Metalurgi Rustavi

00:30 SC Freiburg (w) ?-? VfL Wolfsburg (w)

05:00 Cruzeiro (MG) ?-? Vila Nova

13:00 Guangdong Meizhou Huijun (w) ?-? Wuhan Jianghan (w)

13:00 HeNan Huishang (w) ?-? Beijing Beikong (w)

15:00 Shandong Ticai (w) ?-? Changchun Masses Properties (w)

15:15 Zhejiang Hangzhou (w) ?-? Shanghai RCB (w)

15:15 Sichuan (w) ?-? Jiangsu Suning (w)

20:30 Pescara Youth ?-? Spal U19

22:30 Genoa U20 ?-? Bologna U20

00:30 Torino U20 ?-? Sampdoria Youth

20:00 Kelantan United ?-? Melaka

21:40 Hajer ?-? AL-jeel

22:20 AL-Rbeea Jeddah ?-? Al-Jabalain

23:40 Al-Nahdha ?-? Al Sahel

00:00 Hapoel Akko ?-? Hapoel Petah Tikva

00:00 Hapoel Raanana ?-? Bnei Yehuda Tel Aviv

00:00 Maccabi Ahi Nazareth ?-? Beitar Tel Aviv Ramla

23:30 A.C. Reggiana 1919 ?-? Lucchese

03:00 Gubbio ?-? Robur Siena S.S.D.

01:00 Orebro (w) ?-? Pitea IF (w)

01:00 FC Rosengard (w) ?-? Eskilstuna United (w)

00:00 Tartu JK Maag Tammeka B ?-? Flora Tallinn II

18:30 Kufer Soom ?-? Sama Al Sarhan

19:30 Moghayer Al Sarhan ?-? Al Yarmouk

20:00 Greece U17 ?-? France U17

20:00 Moldova U17 ?-? Cyprus U17

20:00 Valerenga B ?-? Alta

21:30 Nardo FK ?-? Odd Grenland 2

01:00 Sao Paulo (Youth) ?-? CR Flamengo (RJ) (Youth)

05:00 Leviatan FC ?-? CD Inter Queretaro

02:00 Municipal Iquique ?-? Rangers Talca

03:00 Santiago Morning ?-? Union San Felipe

04:00 Deportes Santa Cruz ?-? Barnechea

06:30 Cobreloa ?-? Deportes Temuco

19:00 Strommen ?-? Ullensaker/Kisa IL

00:00 Sogndal ?-? Stjordals Blink

00:00 Ranheim IL ?-? KFUM Oslo

00:00 Ham-Kam ?-? Raufoss

00:00 Asane Fotball ?-? Bryne

00:00 Sandnes Ulf ?-? Fredrikstad

00:00 Jerv ?-? Grorud

02:00 Aalesund FK ?-? Start Kristiansand

22:45 Al-Khuraitiat ?-? Muaidar SC

22:45 Al Bidda SC ?-? Al Markhiya

03:00 Naxxar Lions ?-? Vittoriosa Stars

15:15 Perseru Serui ?-? Persekat Tegal

20:30 PSKC Cimahi ?-? Perserang Serang

01:00 GAIS ?-? Norrby IF

01:00 AFC Eskilstuna ?-? IFK Varnamo

01:00 Leandro N Alem ?-? Sportivo Dock Sud

22:00 Guyana (w) U17 ?-? Turks Caicos Islands (w) U17

22:10 Honduras (w) U17 ?-? Anguilla U17(w)

01:15 Hapoel Natzrat Illit ?-? Beitar Jerusalem

02:00 Almagro ?-? Club Atletico Guemes

04:00 San Martin Tucuman ?-? Agropecuario de Carlos Casares

05:00 Deportivo Riestra ?-? Temperley

07:10 Nueva Chicago ?-? Club Atletico Tigre

18:00 Noravank ?-? Se Wan Boy

21:00 FC Avan Academy ?-? FC Pyunik

00:00 Estoril U23 ?-? Farense U23

01:00 Deportivo Paraguayo ?-? Centro Espanol

01:00 Deportivo Muniz ?-? Defensores de Cambaceres

22:30 Al-Hadd ?-? Al-Budaiya

01:05 East Riffa ?-? Al Khaldiya

08:00 Sporting San Jose ?-? AD Grecia

03:00 AD Guanacasteca ?-? AD San Carlos

00:00 FK Zeljeznicar ?-? HSK Zrinjski Mostar

23:30 Metalist Kharkiv ?-? Alians Lypova Dolyna

20:00 Charlton U23 ?-? Bristol City U23

02:00 Wigan U23 ?-? Hull City U23

02:00 Ipswich U23 ?-? Colchester United U23

02:00 Sheffield Utd U23 ?-? Sheffield Wed U23

02:00 Swansea City U23 ?-? Cardiff City U23

00:30 Seraing U21 ?-? Excelsior Virton U21

00:30 Excelsior Mouscron U21 ?-? St. Gilloise U21

00:30 RS Waasland Beveren U21 ?-? RWD Molenbeek U21

00:30 Kortrijk U21 ?-? Lommel SK U21

00:30 Lierse U21 ?-? KV Oostende U21

00:30 Deinze U21 ?-? AS Eupen U21

00:30 Westerlo U21 ?-? Beerschot Wilrijk U21

01:30 Standard Liege U21 ?-? KAA GentU21

Lịch thi đấu bóng đá hôm nay (ngày 31/10/2021) - Xem lịch thi đấu trực tiếp các giải bóng đá hàng đầu thế giới đêm nay và ngày mai tổng hợp 24/7 chính xác nhất. Cập nhật lịch Ngoại Hạng Anh, Tây Ban Nha, Đức, Pháp, Ý, Cúp C1, C2, Việt Nam... mới nhất.



>> Lịch phát sóng bóng đá hôm nay
>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab