Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Kết quả trận Victoria Bardar vs FC Sheriff B, 18h00 ngày 29/10

Victoria Bardar
Victoria Bardar
2
FC Sheriff B
FC Sheriff B
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Moldova

Victoria Bardar vs FC Sheriff B


18:00 ngày 29/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0

Tỷ lệ Victoria Bardar vs FC Sheriff B


TLCA
0.69 : 0:0 : 1.01
TL bàn thắng:
4.00 : 3 1/2 : 0.10
TL Thắng - Hòa - Bại
1.01 : 6.50 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính Victoria Bardar vs FC Sheriff B

 63'    Orbu goal 1-0  
 79'    Pavlov goal 2-0  
 90'    2-1   goal

Đội hình thi đấu Victoria Bardar vs FC Sheriff B

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Victoria Bardar vs FC Sheriff B

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

03:00 Sevilla 1-2 Lille

03:00 Villarreal 2-0 Young Boys

03:00 Atalanta 2-2 Manchester United

03:00 Dynamo Kyiv 0-1 Barcelona

03:00 Bayern Munchen 5-2 Benfica

03:00 Juventus 4-2 Zenit St. Petersburg

00:45 VfL Wolfsburg 2-1 Red Bull Salzburg

00:45 Malmo FF 0-1 Chelsea

17:00 Kuwait U23 1-5 Uzbekistan U23

17:00 U23 Ả Rập Xê-út 3-0 Bangladesh U23

17:00 Vietnam U23 1-0 Myanmar U23 1

01:30 Real Cartagena U20 1-2 Jaguares de Cordoba U25

20:00 Sparta Rotterdam Reserves 1-0 Royal Antwerp FC U21

02:45 Peterborough United 1-1 Huddersfield Town

02:45 Coventry City 1-2 Swansea City

02:45 Millwall 1-0 Reading

02:45 Birmingham City 3-0 Bristol City

02:45 Nottingham Forest 1-1 Sheffield United

02:45 Luton Town 3-1 Middlesbrough

07:00 Everton CD 1-2 Audax Italiano

01:15 Waterford United 2-2 Derry City

02:00 Atletico Paranaense 2-2 Flamengo

23:15 Al-Wasl 1-2 Al Nasr Dubai

23:15 Ajman 2-1 Al-Jazira(UAE) 1

21:00 Ittihad Kalba 0-0 Al Ahli(UAE)

21:00 Al Ain 1-0 Al-Dhafra

01:30 Stade Ouchy 0-0 Yverdon

22:00 Widzew lodz 4-1 GKS Jastrzebie

18:30 KS Wieczysta Krakow 0-5 Garbarnia Krakow

03:15 Leganes 1-1 FC Cartagena

01:00 Sporting Gijon 0-1 Almeria

01:00 1 Ponferradina 1-1 SD Huesca 1

12:30 Sibir-M Novosibirsk 2-0 Dinamo Barnaul

06:30 Deportivo Metropolitano 1-0 Portuguesa FC 1

03:00 Aragua FC 2-2 Academia Puerto Cabello

22:00 Metalac Gornji Milanovac 2-3 FK Napredak Krusevac

20:00 Kolubara 1-2 FK Spartak Zlatibor Voda

06:00 1 Tlaxcala FC 3-1 Cancun FC

18:00 Kopetdag Asgabat 0-0 Nebitchi 1

17:00 HTTU Asgabat 3-1 FC MERW 1

19:45 Deportivo Maldonado 0-1 Villa Espanola 2

19:30 Sabbab Al-Jeel 1-1 Ittihad Ibb

00:30 Azam 1-0 Geita Gold

22:15 Young Africans 3-1 Ruvu Shooting 1

02:45 Southport FC 0-0 Chorley FC

17:00 AGMK (w) 1-3 Sogdiana (w)

17:00 Metallurg(w) 2-2 Sevinch (w)

17:00 Lokomotiv Tashkent (w) 1-2 Navbahor (w)

17:00 FK Buxoro (w) 0-4 PFK Qizilqum (w) 1

02:45 lewes 1-0 Carshalton Athletic FC

02:45 Folkestone 0-0 Hornchurch 1

02:45 Corinthian Casuals 3-1 Margate

02:45 Wingate Finchley 1-3 Worthing

20:10 AS Kigali 4-0 Kiyovu FC

20:00 Mukura 1-1 Gasogi Utd

17:30 Gorilla FC 1-1 Marines FC

02:45 Linfield FC 11-0 Institute (USA)

02:45 Limavady United 3-2 Dungannon Swifts

19:00 2 MFK Dubnica nad Vahom 1-2 Sport Podbrezova

22:59 Villarreal U19 3-3 Young Boys U19

22:00 Sevilla U19 0-0 Lille U19

22:00 Bayern Munchen U19 0-2 Benfica U19

21:00 Juventus U19 4-2 Zenit St.Petersburg U19

21:00 Dinamo KyivU19 4-1 Barcelona U19 1

20:00 1 VfL Wolfsburg U19 1-2 Red Bull Salzburg U19

20:00 Atalanta U19 1-2 Manchester United U19

19:00 Malmo U19 0-5 Chelsea FC U19

18:00 Trabzonspor U19 2-5 Midtjylland U19

02:45 Southend United 4-1 Dover Athletic

02:45 Woking 0-2 Bromley

04:00 Santa Tecla U20 0-1 Jocoro FC Reserves

22:59 Norrby IF(U21) 2-3 Varbergs BoIS U21

20:00 Athletic FC United U21 2-7 Degerfors IF U21

21:00 Deportivo Maldonado U19 1-2 Racing Club de Montevideo U19 1

20:00 Liverpool Montevideo U19 1-1 Plaza Colonia U19

19:00 Santiago Wanderers U19 2-0 Central Espanol U19

19:00 Rentistas U19 7-0 Bella Vista U19

19:00 CA Juventud U19 0-0 Penarol U19

19:00 Torque U19 1-3 Defensor Sporting U19 1

20:00 NK Uljanik 3-1 NK Krk

01:00 Força Jovem EC 1-1 Propriá

02:45 Ballinamallard United 4-0 Institute FC

03:00 Lautaro de Buin 3-3 General VelAsquez

01:00 Hapoel Tuba-Zangariyye 1-4 Hapoel Ironi Karmiel

02:45 Truro City 1-0 Cirencester

02:45 Staines Town 1-0 Brightlingsea Regent

21:00 Bnei Sakhnin U19 1-1 Maccabi Tel Aviv U19

19:45 Hapoel Hadera U19 3-2 Bnei Yehuda Tel Aviv U19

19:45 Hapoel Tel Aviv U19 2-3 Maccabi Netanya U19 1

19:45 Hapoel Ramat Gan U19 1-2 Ashdod MS U19

22:59 Maccabi Tzur Shalom 0-2 Ironi Nesher

00:00 Esbjerg U19 1-2 Randers Freja U19

17:15 Salgaocar Sports Club 1-0 Dempo

16:30 Royal Rangers FC 2-0 Youngmen SC

14:00 Uttrakhand 5-1 CISF New Delhi

23:30 AS Garde Nationale 2-2 AS Douanes Nouakchott

20:00 Odense BK Reserve 0-2 Sonderjyske Reserve

19:00 Horsens Reserve 0-4 Aarhus AGF Reserve

21:30 Urartu II 3-1 Alashkert B Martuni

18:00 Pyunik B 2-3 Shirak

18:00 Ararat-Armenia B 2-3 BKMA II

15:15 1 Student Union FC 1-1 Bengaluru B

13:15 Bangalore Dream United FC 1-3 Kickstart Karnataka FC

07:00 Forge FC 3-0 Santos De Guapiles

02:45 Plymouth Argyle 1-1 Arsenal U21

02:15 Salford City 5-3 Leeds United U21

02:00 Northampton Town 1-2 Brighton U21

02:00 Hartlepool United 1-0 Everton U21

02:00 Rochdale 0-3 Bolton Wanderers

00:30 Sahab SC 4-1 Al-Baq's

22:00 Al Faisaly 0-0 Al Hussein Irbid

22:59 JS Saoura 6-0 RC Relizane

21:00 OM Medea 0-0 JS kabylie

21:00 MC Alger 2-1 CR Belouizdad

21:00 ES Setif 1-0 HB Chelghoum Laid

02:45 Berkhamsted Town 0-0 Chesham United

02:45 Bedford Town 2-0 Peterborough Sports

02:45 Banbury United 4-2 Thame United

05:00 Brusque FC 4-3 Nautico (PE)

05:00 Remo Belem (PA) 0-1 Londrina PR

02:00 Vitoria BA 0-1 Centro Sportivo Alagoano 1

02:00 Brasil de Pelotas 0-1 Avai FC SC 1

19:30 Besenova 1-5 FK Senica

19:30 1 Dolny Kubin 2-3 MSK Zilina

01:00 FC Kitzbuhel 2-1 SV Fugen

22:30 Orlando Pirates 2-1 Sekhukhune United

22:30 Royal AM 2-1 Supersport United 1

22:00 1 TS Galaxy 2-1 Baroka FC

22:00 Lamontville Golden Arrows 0-0 Moroka Swallows

20:30 Kaizer Chiefs 0-1 Stellenbosch FC

21:00 Kedah 3-0 Negeri Sembilan

20:00 Kelantan 0-0 MISC-MIFA

20:00 Johor Darul Takzim 3-0 Sabah

01:00 Rosario Central SE 5-0 Santa Cruz SE

01:00 America FC Propria 1-0 AA Guarany

02:45 Bamber Bridge 3-0 Whitby Town

23:40 Al-Draih 2-2 Al-Kawkab

22:20 Uhud 0-1 Al Kholood

22:10 Al-Akhdoud 4-0 Al-Ameade

21:35 Al-Qadasiya 2-1 Bisha FC

17:00 Pakistan Army 0-0 SSGC

01:00 Phonix Lubeck 2-3 Hamburger SV (Youth) 1

01:00 Hertha BSC Berlin Youth 1-1 Berliner AK 07 1

19:30 Al-Arabi(JOR) 3-1 AL-Sareeh 1

19:30 1 Al-Ahly 2-0 Mansheiat Bani Hasan

22:00 Scotland U17 0-3 Italy U17

22:00 Albania U17 2-2 Northern Ireland U17

02:45 Portsmouth 1-1 Cheltenham Town

02:45 Charlton Athletic 1-1 Rotherham United

02:45 Crewe Alexandra 1-1 Doncaster Rovers

02:45 Wycombe Wanderers 1-4 Ipswich Town

02:45 Fleetwood Town 2-3 Wigan Athletic

02:45 Sheffield Wednesday 3-0 Sunderland A.F.C

02:45 Morecambe 0-2 Cambridge United

19:00 Soroksar (w) 1-3 Ferencvarosi TC (w)

04:30 Once Deportivo Ahuachapan 1-0 Luis Angel Firpo

04:15 CD FAS 0-1 Alianza San Salvador 1

04:00 Atletico Marte 2-0 Municipal Limeno

02:45 Northwood 0-2 Bracknell Town

02:45 Canvey Island 6-0 Witham Town

02:45 Herne Bay 1-3 Ramsgate

02:45 Faversham Town 1-2 Hythe Town

02:35 1 Estudiantes de Resistencia 1-0 CA San Fernando

02:35 2 CA Chaco For Ever Reserves 1-1 CA Bancarios

01:30 Real Cartagena U19 0-2 Junior U25

00:00 FC Blau Weiss Linz 2-3 TSV Hartberg

02:30 Mgarr (w) 0-0 Birkirkara (w)

02:30 Swieqi United (w) 5-0 Kirkop United (w)

22:45 Al Nasa(QAT) 2-3 Russell City

22:45 Al Shahaniya 0-1 Al Mesaimeer Club

04:15 AD Chalatenango (w) 0-4 Santa Tecla (w)

14:30 Persido Donggala 2-5 Persbul Buol

14:15 Dulupi FC 1-1 Muara Tirta

12:15 PSP Pohuwato 4-1 Basmi FC

22:00 France U16 1-0 Belgium U16

20:00 Italy U16 0-1 England U16

02:45 Welwyn Garden City 1-0 Ware

20:30 Cilegon United 0-1 Dewa United FC

18:15 PS Hizbul Wathan 0-2 Persijap Jepara

15:15 PSIM Yogyakarta 1-1 PSCS Cilacap

19:00 SR Brasov 2-0 ACS Sepsi II 1

02:45 Leiston FC 1-0 Needham Market

01:00 Landskrona BoIS 1-4 Osters IF

01:00 GIF Sundsvall 1-1 Falkenberg

02:45 Cleethorpes Town 2-4 Liversedge

02:45 1 Marine 2-1 Trafford

06:05 1 Chacarita juniors 0-2 Alvarado Mar del Plata

02:45 Yate Town 5-2 Salisbury FC

01:00 Perolas Negras Youth 3-0 Sao Goncalo U20

01:00 FBC Riograndense U20 0-1 Uniao Frederiquense U20

00:05 Al-Riffa 3-2 Al-Ahli(BHR)

21:30 Al-Najma 1-1 Manama Club

22:59 Iran Beach Soccer 8-6 Paraguay Beach Soccer

21:45 Russia Beach Soccer 6-6 Japan Beach Soccer

20:15 United Arab Emirates Beach Soccer 6-4 Spain Beach Soccer

19:00 Portugal Beach Soccer 4-7 Senegal Beach Soccer

02:00 1 Santa Helena GO 1-2 MineirosGO

02:00 ASEEV 1-3 Cerrado EC

02:00 1 ABD FC 1-1 Guanabara City FC

01:30 Marcilio Dias SC 0-1 Figueirense

21:00 Al Nasr (W) 5-0 Al Urooba (W) 1

17:30 Zaqatala FK 1-1 Sabah II

17:00 Sabayi II 1-1 Qarabag II

17:00 1 Keshla FK II 0-0 FK Kapaz Ganca 1

02:30 Olympique de Safi 1-2 Hassania Agadir

21:40 Club Salmi 1-0 Union Touarga Sport Rabat

05:00 Sao Bernardo 2-0 Sao Caetano

17:00 FK Ladomir (w) 0-5 Zhitlobud-1 (w)

02:45 Concord Rangers 1-0 Dartford

18:00 Khalij Fars Mahshahr 3-0 Mes krman

14:30 Shandong Taishan 1-0 Henan Songshan Longmen

20:30 Millwall U23 2-1 Watford U23

20:00 1 Barnsley U23 1-3 Coventry City U23

02:45 Cliftonville 4-0 Portadown

02:45 Larne FC 1-1 Glentoran FC

19:30 defense forces 2-2 Gaddafi FC

19:30 BUL FC 1-0 Mbarara City

19:00 1 Arua Hill SC 3-2 URA Kampala

19:00 Vipers 1-0 Onduparaka FC

19:00 Bright Stars 1-1 Kampala City Council FC

19:00 Uganda Police FC 1-2 Express FC

22:30 San Martin Burzaco Reserves 2-1 Ferrocarril Midland Reserves

20:10 Tigre Reserves 2-0 CA Brown de Adrogue Reserves

20:00 Deportivo Riestra Reserves 1-2 Ferro Carril Oeste Reserves

19:15 Defensores de Belgrano Reserves 0-0 Tristan Suarez Reserves

19:10 1 Almagro Reserves 0-1 Quilmes Reserves 1

05:45 1 CA Juventud 3-3 Defensor Sporting Montevideo

03:15 Villa Teresa 1-2 Central Espanol

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab