Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Kết quả trận RB LeipzigU19 vs Dynamo Dresden U19, 18h00 ngày 29/10

RB LeipzigU19
RB LeipzigU19
0
Dynamo Dresden U19
Dynamo Dresden U19
3
Kết quả bóng đá Vô địch U19 Đức

RB LeipzigU19 vs Dynamo Dresden U19


18:00 ngày 29/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 3 - 3

Tỷ lệ RB LeipzigU19 vs Dynamo Dresden U19


TLCA
0.34 : 0:0 : 2.00
TL bàn thắng:
5.00 : 2 1/2 : 0.09
TL Thắng - Hòa - Bại
150.00 : 8.10 : 1.01
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính RB LeipzigU19 vs Dynamo Dresden U19

 56'    0-1   goalHoffmann
 65'    0-2   goalHasenberg
 90'    0-3   goal

Đội hình thi đấu RB LeipzigU19 vs Dynamo Dresden U19

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê RB LeipzigU19 vs Dynamo Dresden U19

RB LeipzigU19   Dynamo Dresden U19
8
 
Phạt góc
 
1
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
0
3
 
Thẻ vàng
 
3
15
 
Tổng cú sút
 
5
2
 
Sút trúng cầu môn
 
3
13
 
Sút ra ngoài
 
2
64%
 
Kiểm soát bóng
 
36%
62%
 
Kiểm soát bóng (Hiệp 1)
 
38%
112
 
Pha tấn công
 
77
66
 
Tấn công nguy hiểm
 
27

02:45 Dagenham Redbridge 0-1 Salford City

04:00 Cortulua 3-1 Real Cartagena 1

06:30 Union Espanola 1-3 Palestino

04:00 CSD Antofagasta 0-0 Deportes La Serena

01:30 Academica Clinceni 2-3 Rapid Bucuresti

06:00 1 Chapecoense SC 2-2 Flamengo 1

07:15 Aldosivi Mar del Plata 0-3 Boca Juniors

05:00 CA Huracan 1-1 Argentinos juniors

02:45 Newells Old Boys 1-0 Union Santa Fe

03:00 1 Tenerife 2-1 Girona

03:15 Viseu 0-2 Feirense

01:00 1 Nacional da Madeira 1-1 GD Chaves

22:30 CSKA Sofia 1-0 CSKA 1948 Sofia

15:00 Dinamo Barnaul 2-2 FC Lada Togliatti

13:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Orenburg-2

16:30 FK Ural-2 1-2 Chelyabinsk

06:30 Guairena 0-0 FC Nacional Asuncion

04:15 Olimpia Asuncion 4-0 Sportivo Luqueno 1

02:45 Concarneau 1-1 Sedan

08:00 Deportivo Pasto 0-2 Aguilas Doradas

19:00 Radnicki 1923 Kragujevac 1-2 Mladost Lucani

22:30 Universitaea Cluj 1-0 ASC Corona Brasov 1

18:00 FC Altyn Asyr 2-1 Kopetdag Asgabat

17:30 Nebitchi 1-0 HTTU Asgabat

17:00 Energetik Mary 2-3 FC MERW

17:00 FC Ahal 4-0 Sagadam FK

07:00 1 Plaza Colonia 1-0 Deportivo Maldonado

04:45 Wanderers FC 1-2 Cerro Largo

02:30 Boston River 0-0 Club Atletico Progreso

19:45 1 Centro Atletico Fenix 1-2 IA Sud America 1

19:30 Ludogorets Razgrad II 3-1 FC Hebar Pazardzhik

20:00 KVZSC 2-0 Machomanne United

15:00 PFK Qizilqum (w) 2-2 Pakhtakor Tashkent (w)

15:00 Navbahor (w) 6-0 FK Buxoro (w)

02:45 Carshalton Athletic FC 5-0 Folkestone

02:00 Burnley U23 1-2 Fulham U23

02:00 Reading U23 2-2 Aston Villa U23

03:00 Marinhense 1-0 Peniche 1

04:00 2 Municipal Limeno Reserves 5-2 Santa Tecla U20 1

01:30 Atletico Marte Reserves 2-2 CD Platense Zacatecoluca Reserves 1

19:45 Egnatia 1-1 Vllaznia Shkoder

10:15 Juarez FC (w) 1-2 Puebla (w)

10:00 Tijuana (w) 5-0 Mazatlan FC (w)

08:10 Tigres (w) 2-1 Unam Pumas (w)

08:00 Pachuca (w) 4-0 Santos Laguna (w)

06:00 Toluca (w) 0-3 Aguilas de Leon (w)

04:00 San Antonio Unido 1-2 Deportes Recoleta

22:10 Qatar SC 1-4 Al-Arabi SC

20:00 Al-Garrafa 3-1 Al-Sailiya

01:00 Helsingor 4-1 Fredericia

23:15 ASC Police 0-0 ASC Tidjikja 1

21:15 ASC Tevragh Zeine 6-1 FC Gourel Sangue

20:00 Silkeborg IF Reserve 0-2 Horsens Reserve

20:00 Sonderjyske Reserve 2-1 Vejle Reserve

07:00 Manta FC 1-3 9 de Octubre

01:00 Serra Macaense U20 1-1 Perolas Negras Youth

01:00 Sampaio Correa RJ U20 1-1 America RN (Youth)

01:00 Sao Paulo U20 3-1 XV de Piracicaba (Youth)

16:00 Energetik-BGU Minsk Reserves 3-1 FC Minsk Reserves

19:00 ZNK Osijek U19 3-0 NK Orijent U19

15:15 Bangalore Eagles 0-4 FC Bengaluru United

13:15 ADE FC 0-6 ASC

17:15 1 Deccan Rovers FC 1-1 Kodagu FC 1

15:15 Bangalore Dream United FC 2-1 Young Challengers

21:00 Valerenga U19 2-2 Molde U19 1

00:00 Hasaacas (W) 3-0 AS Mande (W)

21:00 Wadi Degla (w) 0-3 Malabo Kings (W)

06:00 NicaraguaU20 2-1 Cayman Islands U20

06:00 Bermuda U20 3-0 st Vincent the Grenadine U20

03:00 1 Guyana U20 5-1 US Virgin Islands U20

03:00 Puerto Rico U20 1-0 Barbados U20

02:45 Linfield Reserves 2-1 Portadown Reserves

06:00 Avai FC SC 1-1 Centro Sportivo Alagoano

01:00 Amadense SE 1-2 Botafogo SE

23:40 Al Wehda Mecca 1-1 Al-Qadasiya

21:35 AL-jeel 2-2 Uhud

21:30 Al Sahel 1-0 Al-Ameade

00:00 Hapoel Ramat Gan 2-1 Hapoel Akko

00:00 Hapoel Kfar Saba 1-1 Hapoel Raanana

00:00 Bnei Yehuda Tel Aviv 0-0 Sectzya Nes Ziona

22:59 Slovakia (w) U17 3-0 Israel (w) U17

22:59 Germany (w) U17 4-0 Bosnia (w) U17

22:59 Portugal (w) U17 6-0 Finland (w) U17 1

03:00 Cesena 1-0 Pescara

00:00 1 Paide Linnameeskond B 0-2 FC Maardu

17:00 Olympic FK Tashkent 2-0 Neftchi Fargona

19:30 Al Yarmouk 0-2 Al-Ahly

19:30 AL-Sareeh 4-1 Mansheiat Bani Hasan

07:10 Bocofilo Bochazo 0-1 CA 9 de Julio Rafaela

04:00 Atletico Marte (w) 5-1 Once Deportivo de Ahuachap n (w)

01:00 Municipal Limeno (w) 1-4 Alianza FC San Salvador (w)

15:30 Persik Kendal 2-2 Persibat Batang

14:30 1 Persito Toli-Toli 1-1 Perstimmo FC

14:15 Panipi Raya FC 6-3 Kreasindo FC

13:15 Batulicin Putra 69 Tanbu 2-1 Perseam Amuntai

13:15 Persinga Ngawi 1-0 Persepon Ponorogo 1

13:15 1 Persewangi B. 2-1 Persipro Probolinggo

13:15 Sumbersari FC 5-0 Triples Kediri

13:15 Persedikab Kediri 6-1 Persem Mojokerto

13:00 PSIR Rembang 6-0 Persipur Purwodadi

13:00 ISP Purworejo 1-1 Persika Karanganyar

12:30 Persido Donggala 0-2 Persipera Bangkep

12:25 Boliyohuto FC 0-5 Persital FC

06:30 Persbul Buol 2-0 Rajawali FC

14:15 Boalemo FC 2-1 Muara Tirta

12:40 PSNB Nupabomba 1-1 Persbul Buol

12:15 Sparadis United 1-6 Panua GFC

19:00 1 Rubikon 0-5 FC Karpaty Lviv

13:30 Burundi (w) U20 2-1 Eritrea U20 (W)

21:30 FV Dudenhofen 5-2 FC Speyer

15:15 Putra Sinar Giri 1-0 PSCS Cilacap

20:30 Cilegon United 0-0 Persekat Tegal

18:15 PS Hizbul Wathan 1-3 PSIM Yogyakarta

15:15 PSKC Cimahi 3-2 Perseru Serui 1

21:00 Jabal Al Mukaber 0-0 Shbab Alkhaleel

02:45 Stourbridge 2-6 Nuneaton Borough

02:45 Hitchin Town 4-1 Leiston FC

15:00 Nagaworld FC 1-1 National Police Commissary

07:00 Independiente Rivadavia 2-1 CA Brown Adrogue

03:10 1 Ferrol Carril Oeste 2-0 Santa Marina Tandil

17:00 Alashkert 2-1 Urartu

18:03 Al-Arabi 8-0 Al Herafyeen

01:30 SC Doze Horas U20 1-2 Atletico Clube Sulbrasil U20

02:45 Coventry (w) 1-1 Bristol Academy (w)

22:59 Kohtla Jarve JK Jarve 2-1 JK Tallinna Kalev II

00:40 Almere City Reserves 0-1 Heracles Almelo Reserves

05:00 CE Dom Bosco U21 2-2 Uniao EC U21

01:00 Internacional PB 1-3 Confianca/PB

03:00 Home Farm FC 2-1 Portmarnock

01:00 Mageense FC 0-1 Barra da Tijuca

13:30 1 Yichun Grand Tiger 1-2 Hubei Istar 1

13:30 Dantong Tengyue 0-4 China U20

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Guangxi Pingguo Haliao

13:00 Shanxi Longjin 0-0 Shanghai Jiading Huilong

13:00 1 Xi'an Wolves 1-1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-3 Yanbian Longding

13:30 Sichuan Minzu 3-1 Shaanxi Beyond

13:30 Qingdao Red Lions 0-0 Wuxi Wugou

13:00 Quanzhou Yaxin 0-0 Kunming Zheng He Shipman

13:00 Hebei Zhuoao 0-0 Hunan Billows

00:00 Sloboda 1-1 FK Velez Mostar

23:30 1 Alians Lypova Dolyna 3-2 Obolon Kiev 1

19:15 Podillya Khmelnytskyi 2-0 Volyn

15:00 Ugyen Academy (W) 9-1 Mandala (w)

02:15 Colchester United U23 2-0 Millwall U23

20:00 Barnsley U23 1-2 Hull City U23

20:00 CA Independiente Reserves 1-1 Arsenal de Sarandi Reserves

02:30 RWD Molenbeek U21 4-2 Kortrijk U21

02:00 Westerlo U21 1-0 RS Waasland Beveren U21

02:00 Lommel SK U21 0-1 Deinze U21

02:00 Excelsior Virton U21 2-1 Excelsior Mouscron U21 1

02:00 Beerschot Wilrijk U21 3-1 Lierse U21

02:00 St. Gilloise U21 0-1 AS Eupen U21

01:30 KV Oostende U21 3-0 Seraing U21

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab