Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Kết quả trận FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures, 19h00 ngày 29/10

FC Ariesu Turda
FC Ariesu Turda
1
CS Ocna Mures
CS Ocna Mures
1
Kết quả bóng đá Hạng 3 Romania

FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures


19:00 ngày 29/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 2 - 2

Tỷ lệ FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures


TLCA
0.65 : 0:0 : 1.26
TL bàn thắng:
9.09 : 1 1/2 : 0.03
TL Thắng - Hòa - Bại
1.03 : 8.10 : 150.00
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Diễn biến chính FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures

 73'    goal 1-0  
 90'    1-1   goal

Đội hình thi đấu FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures

FC Ariesu Turda   CS Ocna Mures
9
 
Phạt góc
 
5
3
 
Phạt góc (Hiệp 1)
 
2
2
 
Thẻ vàng
 
2
6
 
Tổng cú sút
 
7
1
 
Sút trúng cầu môn
 
4
5
 
Sút ra ngoài
 
3
116
 
Pha tấn công
 
98
76
 
Tấn công nguy hiểm
 
79

19:00 Buriram United 0-0 Nong Bua Lamphu 1

18:00 Bangkok United FC 5-0 BEC Tero Sasana

20:00 1 Amkar Perm 4-1 FK Spartak Tuymazy 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 3-3 Volga Ulyanovsk

19:00 Tyumen 0-0 Zvezda Perm

19:00 Luki Energiya 1-3 Zvezda Sint Petersburg

16:00 Torpedo Miass 1-2 FK Zenit Izhevsk

15:00 Dinamo Barnaul 2-2 FC Lada Togliatti

13:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Orenburg-2

15:00 PFK Qizilqum (w) 2-2 Pakhtakor Tashkent (w)

15:00 Navbahor (w) 6-0 FK Buxoro (w)

20:00 CA River Plate Reserves 0-2 Villa Espanola Reserves

00:45 Zhilstroy Kharkov (w) 0-0 Breidablik (w)

00:45 Servette (w) 0-7 Chelsea FC (w)

21:00 Gaborone United 3-0 Extension Gunners

22:00 Kalmar U21 2-5 IFK Varnamo U21

19:30 FK Slavija 2-2 Zeljeznicar Banja Luka

20:00 Nehaj 2-2 NK Grobnican

22:00 Medeama SC 1-1 Bibiani Gold Stars

22:10 Al-Ahli Doha 0-2 Al-Wakra

20:00 1 Al Rayyan 1-2 Umm Salal

00:40 Maccabi Herzliya 1-0 SC Maccabi Ashdod

23:45 Maccabi Kabilio Jaffa 3-0 Hapoel Ashkelon

20:30 MS Ironi Kuseife 0-2 Maccabi Shaarayim

19:30 Tzeirey Kafr Kana 1-4 Moadon Sport Tira

19:30 Shimshon Tel Aviv 2-1 Sport Club Dimona

19:30 Shimshon Kafr Qasim 5-1 Hapoel Bnei Lod

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:30 MS Tseirey Taybe 0-1 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 2-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:30 1 Hapoel Azor 0-2 Hapoel Holon Yaniv

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Bnei Eilat

19:00 Rubi Shapira 0-0 Ironi Nesher

19:00 Maccabi Tamra 0-0 Hapoel Migdal HaEmek

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-1 Hapoel Kfar Shalem 1

18:00 Maccabi Tzur Shalom 1-3 Hapoel Herzliya

16:40 Royal Rangers FC 3-1 Indian Air Force 1

19:45 Al-Suwaiq 1-1 Al-Nahda Muscat

19:45 Sohar Club 1-2 Saham

19:40 Muscat 1-2 Nizwa Club

16:00 Piros Security (w) 0-3 Olimpia Cluj (w)

22:00 Al-Hala 2-0 Malkia 1

22:00 Al-Hadd 1-4 Al-Budaiya

22:00 Al-Muharraq 3-2 Al-Shabbab

22:00 1 Bahrain SC 1-1 East Riffa 1

17:15 Jawahar Union 2-1 Bangalore Independents

15:15 Bangalore Eagles 0-4 FC Bengaluru United

13:15 ADE FC 0-6 ASC

00:00 Rivers Angels (w) 0-1 Mamelodi Sundowns (w)

21:00 Vihiga Queens FC (W) 2-0 FAR Rabat (w)

00:00 KSV Baunatal 1-2 TSV Steinbach Haiger

15:45 Crusaders Reserves 1-1 Larne Reserves

21:00 Negeri Sembilan 0-3 Kelantan United

20:00 Sabah 1-0 MISC-MIFA

20:00 Melaka 2-0 Kedah

20:00 Kelantan 0-4 Johor Darul Takzim

23:40 Hajer 2-0 Al-adalh

22:05 Najran SC 2-0 Al-Nahdha

22:00 1 Al Kholood 1-1 Al-Orubah

21:45 Al-Kawkab 1-2 Al-Akhdoud

17:00 Gimpo FC 1-0 Hwaseong FC

20:00 Tunisia U20 3-2 Algeria U20

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 1-2 Gyeongju FC (w) 1

19:30 AL-Karmel 1-2 Kufer Soom

19:30 Sama Al Sarhan 0-0 Al-Arabi Irbid

15:30 Persik Kendal 2-2 Persibat Batang

14:30 1 Persito Toli-Toli 1-1 Perstimmo FC

14:15 Panipi Raya FC 6-3 Kreasindo FC

13:15 Batulicin Putra 69 Tanbu 2-1 Perseam Amuntai

13:15 Persinga Ngawi 1-0 Persepon Ponorogo 1

13:15 1 Persewangi B. 2-1 Persipro Probolinggo

13:15 Sumbersari FC 5-0 Triples Kediri

13:15 Persedikab Kediri 6-1 Persem Mojokerto

13:00 PSIR Rembang 6-0 Persipur Purwodadi

13:00 ISP Purworejo 1-1 Persika Karanganyar

12:30 Persido Donggala 0-2 Persipera Bangkep

12:25 Boliyohuto FC 0-5 Persital FC

21:00 Jordan U19 0-0 Palestine U19

19:00 Uganda (w) U20 2-3 Ethiopia (w) U20 1

17:45 Sri Lanka 4-4 Maldives

16:30 Djibouti (w) U20 0-8 Tanzania (w)U20

13:30 Burundi (w) U20 2-1 Eritrea U20 (W)

20:30 Persis Solo FC 5-2 Persijap Jepara 1

18:15 Dewa United FC 0-1 Perserang Serang

15:15 Putra Sinar Giri 1-0 PSCS Cilacap

19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-0 FC Dinamo Bacau

22:59 Hilal AL Quds 0-1 Markz Balata

20:00 Shabab Al-Amaari 3-2 Markaz Tulkarm

15:00 Nagaworld FC 1-1 National Police Commissary

21:00 Sao Gabriel U20 2-1 Riopardense U19

13:30 1 Yichun Grand Tiger 1-2 Hubei Istar 1

13:30 Dantong Tengyue 0-4 China U20

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Guangxi Pingguo Haliao

13:00 Shanxi Longjin 0-0 Shanghai Jiading Huilong

13:00 1 Xi'an Wolves 1-1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-3 Yanbian Longding

15:00 Ugyen Academy (W) 9-1 Mandala (w)

20:00 Queens Park Rangers U23 4-2 Ipswich U23

20:00 Peterborough United U23 0-0 Sheffield Utd U23

20:00 Coventry City U23 3-1 Crewe Alexandra U23

20:00 Huracan Reserves 1-0 Argentinos Jrs Reserves

20:00 All Boys Reserves 0-1 Barracas Central Reserves

19:30 Defensores de Belgrano Reserves 1-0 Villa Dalmine Reserves

19:00 Tristan Suarez Reserves 1-0 Almagro Reserves

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab