Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Kết quả trận Al-Sharq vs Al Bukayriyah, 19h20 ngày 29/10

Al-Sharq
Al-Sharq
1
Al Bukayriyah
Al Bukayriyah
1
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Al-Sharq vs Al Bukayriyah


19:20 ngày 29/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 0

Đội hình thi đấu Al-Sharq vs Al Bukayriyah

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Al-Sharq vs Al Bukayriyah

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

03:00 Liverpool 2-0 Atletico Madrid 1

03:00 RB Leipzig 2-2 PSG

03:00 Manchester City 4-1 Club Brugge

03:00 Sheriff Tiraspol 1-3 Inter Milan

03:00 Sporting CP 4-0 Besiktas JK 1

03:00 1 Borussia Dortmund 1-3 AFC Ajax

00:45 AC Milan 1-1 FC Porto

00:45 Real Madrid 2-1 FC Shakhtar Donetsk

14:00 Consadole Sapporo 1-1 Shonan Bellmare

14:00 Vissel Kobe 4-2 Vegalta Sendai 1

13:00 Nagoya Grampus 2-0 Kashiwa Reysol

13:00 Avispa Fukuoka 1-0 Oita Trinita

13:00 Hiroshima Sanfrecce 1-4 Kashima Antlers

12:00 FC Tokyo 4-0 Shimizu S-Pulse

12:00 Yokohama FC 0-0 Sagan Tosu

12:00 Tokushima Vortis 0-1 Cerezo Osaka

17:30 Seongnam FC 1-1 Incheon United

17:00 Gwangju Football Club 3-4 FC Seoul

17:00 Pohang Steelers 4-0 Gangwon FC

06:30 New York Red Bulls 0-0 Atlanta United

06:30 Montreal Impact 2-0 Houston Dynamo

01:00 Criciuma/SC U20 1-0 Konkodi SC U20

13:00 Siheung City 4-3 Chuncheon Citizen

03:00 West Brom 1-0 Hull City

02:45 Barnsley 2-1 Derby County

02:45 Cardiff City 0-1 Queens Park Rangers (QPR)

02:45 Blackpool 0-1 Stoke City

02:45 1 Blackburn Rovers 0-7 Fulham

02:45 Bournemouth AFC 1-2 Preston North End

07:00 Curico Unido 0-2 O.Higgins

04:30 Huachipato 1-0 Union Espanola

02:00 Melipilla 2-1 Cobresal 2

07:00 Atletico Mineiro 2-1 Gremio (RS)

23:15 Al-Sharjah 0-3 Al Wehda(UAE)

21:00 Banni Yas 3-1 Emirates Club

21:00 1 Al Oruba (UAE) 1-4 Khor Fakkan

00:00 Miedz Legnica 2-2 Gornik Leczna

22:00 Korona Kielce 2-1 OKS Stomil Olsztyn

19:30 GKS Tychy 1-3 Wisla Krakow

03:15 Las Palmas 2-1 Fuenlabrada 1

03:15 Eibar 1-0 Real Oviedo

01:00 Mirandes 3-2 CD Lugo

01:00 SD Amorebieta 4-1 Valladolid

16:00 Zweigen Kanazawa FC 2-1 Ehime FC

12:00 Albirex Niigata 0-1 Jubilo Iwata

12:00 Machida Zelvia 3-2 Matsumoto Yamaga FC

12:00 Mito Hollyhock 0-0 Giravanz Kitakyushu

12:00 Ventforet Kofu 1-2 Fagiano Okayama

12:00 Renofa Yamaguchi 2-0 FC Ryukyu

12:00 V-Varen Nagasaki 4-1 Thespa Kusatsu

12:00 Kyoto Sanga 1-0 Omiya Ardija

12:00 Montedio Yamagata 1-2 Tokyo Verdy

12:00 Tochigi SC 0-1 JEF United Ichihara Chiba

22:30 1 Sifakesi 1-0 US Tataouine 1

20:30 US Ben Guerdane 0-0 Esperance Sportive de Tunis

20:30 Etoile Metlaoui 1-0 ES Hamam-Sousse

20:30 CS.Hammam-Lif 0-1 C.A.Bizertin

18:00 Sokol 3-0 SY Sakhalinsk

18:00 Zenit Penza 0-0 Dinamo Vladivostok

23:55 1 Al Duhail 3-3 Al-Sadd

21:15 Al-Ahli Doha 0-0 Al Shamal

21:15 Al Rayyan 0-2 Al-Garrafa

17:00 Daejeon Citizen 0-0 Jeonnam Dragons

06:30 Monagas SC 1-0 Deportivo Lara

04:15 Estudiantes Merida FC 1-1 Caracas FC

02:15 Deportivo La Guaira 0-0 Deportivo Tachira

22:00 Radnicki Nis 2-1 Radnicki 1923 Kragujevac

06:00 Alebrijes de Oaxaca 2-1 Correcaminos UAT

17:00 FC Istiklol Dushanbe 3-1 CSKA Pamir Dushanbe

16:30 FC Khatlon 2-1 FK Eskhata

16:30 FC Istaravshan 1-2 Khujand

07:00 Nacional Montevideo 2-0 Torque

02:30 Liverpool URU 0-1 Rentistas

19:45 CA River Plate 0-1 Wanderers FC

19:30 Shaab Ibb 2-2 Al-Yarmok Rawda

20:00 ZFK AS Junajted Struga (w) 6-1 ZFK Recica (w)

20:00 ZFK Borec (w) 2-3 ZFK Tiverija (w)

19:00 ZFK Prilep (w) 1-4 ZFK Kamenica Sasa (w)

20:00 PFK Montana 7-0 Neff supporting Simic

19:30 Botev Plovdiv II 0-3 Septemvri Sofia

19:30 Yantra Gabrovo 2-2 Litex Lovech

19:30 Septemvri Simitli 1-1 FC Dobrudzha

19:30 Minyor Pernik 1-0 FC Maritsa 1921

22:59 Simba Sports Club 1-0 Namungo FC 1

20:00 Biashara United FC 0-0 Mbeya City

18:00 Coastal Union 0-0 Tanzania Prisons

02:30 Sheffield United (w) 0-0 Liverpool (w)

02:00 Leicester City (w) 1-3 Everton FC (w)

20:00 Rutsiro FC 2-2 Rayon Sports FC 1

20:00 APR FC 2-0 Musanze FC

20:00 Gicumbi FC 2-0 Etoile de LEst

17:30 Police FC 0-2 Espoir FC

19:30 Slavoj Trebisov 2-1 MFK Skalica 2

19:00 FK Kosice 3-1 FC Artmedia Petrzalka

01:00 Fluminense RJ (w) 3-0 Vasco Da Gama(w)

01:00 Barcelona EC RJ (W) 2-4 Serra Macaense (w)

20:00 Flamengo/RJ (w) 2-1 Botafogo RJ(w)

20:00 Duque de Caxias (w) 3-0 Boavista SC Saquarema (W)

02:00 Deportivo La Coruna U19 5-1 Maccabi Haifa U19

00:00 1 Angers SCO U19 0-1 AZ Alkmaar U19

22:30 MSK Zilina U19 3-2 Kairat Almaty U19

22:30 Red Star Belgrade U19 1-1 Empoli U20

22:00 Liverpool U19 2-0 Atletico de Madrid U19

22:00 Sporting Lisbon U19 1-2 Besiktas JK U19

22:00 Hajduk Split U19 3-0 FC Minsk U19

22:00 MTK Budapest U19 1-2 KRC Genk U19

21:30 Borussia Dortmund U19 0-1 Ajax U19

20:30 AC Milan U19 0-1 FC Porto U19

20:00 Real Madrid U19 1-0 Shakhtar Donetsk U19

20:00 1 RB LeipzigU19 1-4 U19 PSG

20:00 Manchester City U19 3-5 Club Brugge U19

17:00 FC Sheriff U19 2-4 Inter Milan U19

22:45 KS Dinamo Tirana 2-0 KF Tirana 1

20:00 Tomori berat 0-1 KF Laci

20:00 Egnatia 3-1 KS Perparimi Kukesi

20:00 Flamurtari 0-0 Kastrioti Kruje

20:00 Pogradeci 0-2 Vllaznia Shkoder

20:00 KS Bylis 1-1 Skenderbeu Korca

20:00 KS Korabi Peshkopi 0-1 Teuta Durres

20:00 Beselidhja Lezhe 0-1 Partizani Tirana

23:30 RoPS Rovaniemi 2-1 AC Oulu

04:15 AD Isidro Metapan Reserves 3-0 CD Platense Zacatecoluca Reserves

03:00 CD FAS U20 4-3 Alianza FC San Salvador U20 1

00:30 Atletico Marte U20 0-1 Municipal Limeno Reserves

00:00 Once Deportivo de Ahuachapán U20 0-1 CD Luis Angel Firpo Reserves

19:00 Ulinzi Stars Nakuru 0-0 Gor Mahia

17:00 Kenya Police FC 1-2 Tusker

20:00 AE Kifisias 1-0 Apollon Smirnis

01:00 Falcon FC 3-0 Riachao SE 1

01:30 Hapoel Pardesiyah Noam 5-1 Moadon Sport Roch Tel Aviv

19:45 Hapoel Beer Sheva U19 4-0 Hapoel Raanana Roei U19

02:00 Shimshon Tel Aviv 1-1 Hapoel Bikat Hayarden

21:00 1 Sport Club Dimona 1-2 Hapoel Marmorek lrony Rehovot

19:40 Hapoel Holon Yaniv 3-1 Maccabi Herzliya

17:15 Churchill Brothers 1-0 Panjim Footballers

23:45 1 Vendsyssel 1-1 Lyngby

16:30 Delhi United 1-5 Garhwal FC

14:00 Indian Air Force 3-2 National United SC

02:00 1 Hostert 3-2 Etzella Ettelbruck 2

06:30 Toronto FC 2-1 Pacific FC

20:00 1 Anagennisi Artas 1-0 Panagriniakos 1

20:00 Nafpaktiakos 3-0 Aias Gastounis

20:00 Panachaiki FC 5-0 Diavolitsi

00:30 CD Guijuelo 0-0 Salamanca B

17:15 Jawahar Union 0-1 Young Challengers 1

17:00 Farul Constanta U19 1-0 FC Voluntari U19

01:30 Karlbergs BK 2-2 FC Stockholm Internazionale

22:59 Shabab AlOrdon 5-0 Al-Jalil

22:59 Maan 1-1 AL Salt

21:00 Asane Fotball U19 2-1 Haugesund U19

20:30 Fredrikstad U19 3-3 Brann u19

19:00 Stabaek U19 5-0 Kristiansund BK U19

02:45 Biggleswade Town 1-1 St Neots Town

02:45 FC Romania 1-2 Harlow Town

00:00 Silkeborg IF U17 5-4 Sonderjyske U17

02:00 Nova Mutum EC 1-0 Brasiliense

01:30 1 FC Union Schafhausen 1-1 Wegberg-Beeck

01:30 Hennef 05 1-4 Fortuna Koln

22:00 Al-Ittifaq 0-1 Isa Town

22:00 Al-Ittihad(BHR) 0-0 Sitra

05:00 Botafogo RJ 1-0 Confianca SE

04:30 Coritiba PR 3-1 Operario Ferroviario PR

19:00 Slavoj Spiska Bela 0-12 STK Samorin

20:30 1 Delta Porto Tolle 0-0 Clodiense 1

01:00 SV Wals-Grunau 2-2 Salzburger AK 1914

22:30 Mamelodi Sundowns 1-0 Maritzburg United

22:00 Cape Town City 1-0 Chippa United

02:45 Treaty United 0-3 UC Dublin

02:45 Bray Wanderers 0-0 Salthill Devon Galway

20:00 Sarawak 2-2 Kuala Lumpur

20:00 Kuching FA 1-2 Selangor

20:00 Terengganu 4-0 Perak

20:00 Pulau Pinang 0-5 Pahang

01:00 Olimpico Itabaiana 1-1 Sete de Junho EC 1

21:50 1 Al-Shoalah 1-0 Al-Orubah

20:55 Al Wehda Mecca 1-1 Al Khaleej Club

05:00 Deportivo Mixco 2-2 Deportivo San Pedro

04:00 1 Juventud Pinulteca FC 1-2 Marquense

23:45 Al Ahli Jeddah 1-0 Al-Baten

22:00 Al Raed 4-0 Al-Tai

02:00 UKS SMS Lodz III (W) 9-1 Praga Warszawa (w)

02:00 Wanda NH Krakow (w) 0-4 Polonia Sroda Wlkp (w)

01:30 1 LFA Szczecin (W) 0-5 Czarni Sosnowiec II (w)

00:00 Warta Gorzow Wielkopolski (W) 0-7 AZS UJ Krakow (w)

23:30 Skra Czestochowa (w) 3-1 Sportowa Czworka Radom (w) 1

22:59 Podgorze Krakow (w) 3-1 Sokol Kolbuszowa Dolna (w)

21:30 KS Wlokniarz Bialystok (W) 0-6 Resovia Rzeszow (w)

18:30 LZS Stare Oborzyska (w) 0-4 SWD Wodzislaw Slaski (w)

18:30 KSP Kielce (w) 0-4 Bielawianka Bielawa (w)

18:30 KS Gorzno Unifreeze (W) 1-3 Respekt Myslenice (w)

07:10 Boca Juniors 1-0 Argentinos juniors

22:59 FC Nomme United 2-2 JK Tallinna Kalev

20:00 WAPDA FC 2-0 Pakistan Navy

17:00 Civil Aviation Authority FC 1-0 Muslim FC

01:00 1 Tennis Borussia Berlin 0-0 SV Tasmania Berlin 1

01:00 Bayern Munchen (Youth) 3-3 TSV Aubstadt

22:30 Domzale U19 2-1 FC Koper U19

18:00 Uthai Thani Forest 0-0 Muangkan FC

18:00 Chachoengsao 1-2 Rayong FC

15:00 Kanjanapat Group 0-1 Phitsanulok FC

15:00 Mahasarakham United FC 1-4 Nakhon Si United FC

15:00 Songkhla FC 6-1 Navy FC

15:00 ACDC FC 0-3 Raj Pracha FC

15:00 Kasem Bundit University FC 0-2 Chainat FC

15:00 Pluakdaeng United 2-0 Sukhothai

15:00 Samut Songkhram FC 0-5 Nakhon Pathom FC

15:00 Singha GB Kanchanaburi 1-1 Lamphun Warrior

15:00 Phram Bangkok FC 0-2 Kasetsart FC

15:00 Nonthaburi 1-2 Muang Loei United

15:00 1 Huai Thalaeng United 2-1 Khonkaen FC

15:00 Krabi FC 7-0 Kamphaeng Phet

15:00 Chainat United 0-4 Lampang FC

00:00 Team Altamura 2-2 ASD Molfetta

21:00 Caravaggio 1-2 Ponte San Pietro

21:00 Audace Cerignola 2-1 Giugliano

20:30 Recanatese 3-0 Tolentino

20:30 USD Castellanzese 1-3 SC Caronnese

20:30 Castelnuovo 3-0 Vastogirardi

20:30 Montebelluna 1-3 ASD Caldiero Terme

20:30 ASD Seravezza Calcio 4-0 Sestri Levante

20:30 ASD Sporting Trestina 1-2 Foligno Calcio

20:30 Real Forte Querceta 1-4 Prato

20:30 US Follonica Gavorrano 1-1 San Donato Tavarnelle

20:30 Scandicci 2-1 ASD Flaminia Civita Castellana

20:30 Carpi 2-1 Ravenna

20:30 1 Franciacorta 0-3 US Breno

20:30 Casarano 0-0 USD Bitonto

20:30 1 Nocerina 1-3 US Casertana 1908

20:30 Sorrento 0-0 Gladiator

20:30 2 Cittanova Interpiana 1-0 Trapani

20:30 FC Messina 0-0 Acireale

20:30 Cynthiabalonga 3-1 Aprilia 1

20:30 FC Vado 0-2 Sanremese

20:30 1 Trastevere Calcio 2-2 Vis Artena

20:30 1 Novara 1-2 USD Pont Donnaz

06:15 Atletico Tembetary 1-1 Tacuary

03:45 Libertad 2-0 Sportivo Luqueno

22:00 Sacavenense U19 2-6 Benfica U19

18:30 III.Keruleti TUE 0-5 Paksi SE Honlapja

18:30 BVSC 2-5 Fehervar Videoton

07:00 1 Villa Belgrano De Junin 1-1 CSD Jose C Paz 1

02:00 Deportivo Lujan 1-2 Alvear

02:00 Unidos de Olmos 2-0 Huracan de Ingeniero White

03:25 Costa Azul U25 1-0 Real Cartagena U20

01:59 Junior U25 3-0 Real Cartagena U19

00:00 Jaguares de Cordoba U25 1-2 Metrostar U25

22:30 LISCR FC 1-0 Invicible Eleven

22:30 Watanga FC 4-0 Nimba FC

22:30 LPRC Oilers 3-0 Sandi FC

02:30 San Gwann FC (W) 0-0 Martal Method (w)

04:00 1 CD Aguila (w) 1-2 CD Platense Zacatecoluca (w)

15:30 Grakcu Sai Mai United 2-1 Inter Bangkok 1

14:45 Celebest FC 0-1 Tisswan Labuan

14:20 Kreasindo FC 2-1 Persital FC

12:30 1 Buol United 1-10 Persipal Palu

12:15 Likot FC 3-3 Boliyohuto FC

22:25 ASA Luanda 2-1 Recreativo Caala

21:30 Sagrada Esperanca 2-1 Kabuscorp do Palanca

21:30 Sporting de Benguela 0-5 Primeiro de Agosto

21:00 OFI FC (w) 0-1 Ergotelis (w)

19:00 Al-Sahel(SYR) 0-0 Morek

19:00 Musfat Banyas 0-0 Shortet Homa

19:00 Al Tadamon Latakia 3-0 Al-Mkhram

20:00 Ferencvarosi U19 3-2 Budapest Honved U19

17:30 Djibouti (w) U20 0-6 Burundi (w) U20

14:30 1 Tanzania (w)U20 1-2 Ethiopia (w) U20

01:00 Stuttgarter Kickers 7-0 SV Linx

02:30 1 Teramo 1-0 Pescara

02:30 Foggia 2-3 A.S Andria Bat

22:59 SudTirol 2-1 JuventusU23

21:00 Modena 3-3 Piacenza

21:00 Padova 1-1 ACD Virtus Entella

21:00 Ancona 0-1 Viterbese 1

20:30 Catanzaro 1-0 Palermo

20:30 Albinoleffe 1-1 Trento

20:30 Putra Sinar Giri 1-1 Persis Solo FC

18:15 Persewar Waropen 0-0 Sulut United

18:15 PSPS Pekanbaru 1-1 Semen Padang 1

15:15 1 PSBS Biak 2-1 Mitra Kukar

03:00 1 Lossiemouth 0-1 Rothes

03:00 1 Urena SC 1-2 Titanes FC

02:30 Atletico La Cruz 1-0 Libertador FC

22:59 Thaqafi Tulkarm 1-0 Shabab Al-Amaari

21:00 Al Birah 1-2 Shbab Alkhaleel

20:00 Markaz Tulkarm 0-1 Shabab Althahrea

01:30 Reinickendorfer Fuchse 4-0 FC Novi Pazar Neukolln 95

19:15 Banik Ostrava U19 2-0 Sparta Praha U19

05:45 Yaracuyanos (W) 0-4 Kindermann (w)

05:45 Deportivo Cuenca (w) 0-1 Independiente Santa Fe (w)

03:30 Cerro Porteno (w) 1-0 Santiago Morning (w)

03:30 Ferroviaria SP (w) 3-0 Sol de America (w)

01:00 Bruck Mur 2-5 SV Frauental

04:00 AD Inter San Salvador 0-0 CD Racing Junior de Armenia

04:00 Ilopango 1-1 CD Cacahuatique

15:00 BCH Lions 0-3 Selenge Press

12:00 Khovd 2-6 Deren FC

18:00 Vitoria Guimaraes U23 2-3 Leixoes U23

19:40 1 Kentavros Vrilission 3-1 Papagos

19:30 Kamatero 2-3 AO Chaidari FC

19:30 Doxa Vyrona 2-5 Melissia

19:30 Amila Peristeriou 2-2 AO Mikrasiatikos

19:30 Agioi Anargyro 0-2 Halandri

19:30 Panerithraikos 0-0 Agios Thomas

19:50 Al Ahli Dubai Reserves 1-0 Al Ittihad Kalba Reserves

19:50 Al Nasr SC Reserves 0-0 Al-Wasl (R)

19:50 Al-Dhafra (R) 3-4 Al Ain SCC Reserves

19:00 CS Noroc (w) 2-1 FC Belceanka (w)

00:00 1 TJ Lanskroun 3-1 Moravska Trebova

01:00 AA Carapebus U20 1-5 Campo Grande AC U20

01:00 Internacional RS (Youth) 6-1 Nova Prata RS U20

01:00 Goytacaz FC U20 0-4 Serrano RJ U20

01:00 Criciuma SC (Youth) 1-0 Concordia U20

01:00 Olaria RJ U20 4-0 7 de Abril U20

16:30 Khalsa FC Chandigarh 0-1 CRPF

22:59 Iran Beach Soccer 6-1 Japan Beach Soccer

21:45 Paraguay Beach Soccer 7-8 Russia Beach Soccer

20:15 United Arab Emirates Beach Soccer 3-5 Portugal Beach Soccer

19:00 Spain Beach Soccer 6-7 Senegal Beach Soccer

00:30 Tabasalu Charma 0-3 Viimsi MRJK

05:00 1 Novo Hamburgo RS 3-0 Garibaldi 1

01:00 1 Rio Grande 0-3 Sao Jose PoA RS 1

01:00 Sapucaiense RS 1-0 Cruzeiro RS

06:00 1 Juventus SC 1-1 Hercilio Luz SC

05:00 Goiatuba 1-2 AA Anapolina

02:00 Royal sports pa 3-1 Villariga pa 1

01:30 Inhumas 0-0 Morrinhos FC

01:30 Bela Vista 3-1 America FC Natal RN

01:30 Iraty 3-2 GRECAL

01:30 Santa Rosa PA 2-2 AC Izabelense

19:30 Uniao Inhumas 5-0 Monte Cristo/GO

15:30 Angkor tiger FC 1-2 Visakha FC

06:00 Juventus Managua 2-2 Walter Ferretti

22:59 Suduva 2-2 FK Zalgiris Vilnius

18:00 Zira FK II 0-3 Qaradag Lokbatan

17:30 Turan Tovuz 2-0 Standard Sumgayit II

17:30 FK MOIK Baku 3-0 FK Qabala II

02:30 OCK Olympique de Khouribga 0-3 Wydad Casablanca

00:15 Raja Casablanca Atlhletic 0-0 RCOZ Oued Zem

22:00 Maghreb Fez 1-1 SCCM Chabab Mohamedia

05:00 Botafogo SP 3-1 Portuguesa Desportos

01:00 AA Carapebus 0-1 Olaria

01:00 Sao Paulo RJ 3-3 Serrano BA 1

01:00 Perolas Negras 3-0 Goytacaz RJ

01:00 Sao Goncalo 4-4 Nova Cidade

01:00 Duque de Caxias RJ 1-2 Serra Macaense

20:00 1 CGI April 7 2-0 Campo Grande CE

13:30 Wuxi Wugou 2-1 Sichuan Minzu

13:30 Shaanxi Beyond 0-1 Qingdao Red Lions

13:00 Xiamen Ludao 2-1 Dongguan Guanlian

13:00 Shanghai Jiading Huilong 1-3 Qingdao Manatee

13:00 Yanbian Longding 0-0 Hebei Zhuoao

13:00 Hunan Billows 1-1 Shaoxing Keqiao Yuejia

19:00 Pantery Uman (w) 0-3 EMC Podillya (w)

22:30 Volyn 0-0 Polissya Zhytomyr

06:00 Chattanooga 2-0 Chicago House AC

03:00 Glasgow Rangers (w) 5-0 Motherwell (w)

02:45 Spartans (w) 0-0 Partick Thistle (w)

02:30 Hearts (w) 0-3 Celtic (w)

02:30 Hamilton FC (w) 0-1 Hibernian (w)

02:30 Aberdeen (w) 0-5 Glasgow City (w)

14:30 1 Shanghai Shenhua 1-5 Shanghai Port 1

19:00 Veszprem 2-0 ETO Akademia

21:00 Crewe Alexandra U23 2-1 Peterborough United U23 1

19:00 SC Villa 1-3 Wakiso Giants FC

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab