Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Kết quả trận Al Liwaa vs Al-Saqer, 19h15 ngày 29/10

Al Liwaa
Al Liwaa
0
Al-Saqer
Al-Saqer
4
Kết quả bóng đá Hạng 2 Ả Rập Xê Út

Al Liwaa vs Al-Saqer


19:15 ngày 29/10/2021

Đã kết thúc

Tỷ số thẻ phạt (thẻ vàng, thẻ đỏ)


Thẻ đỏ: 0 - 0
Thẻ vàng: 0 - 0
Kết quả và tỷ số hiệp 1: 0 - 3

Đội hình thi đấu Al Liwaa vs Al-Saqer

Chưa có thông tin đội hình ra sân !

Số liệu thống kê Al Liwaa vs Al-Saqer

Chưa có bảng thống kê số liệu trận đấu !

19:00 Buriram United 0-0 Nong Bua Lamphu 1

18:00 Bangkok United FC 5-0 BEC Tero Sasana

05:00 Santiago Wanderers 0-3 Curico Unido

20:00 1 Amkar Perm 4-1 FK Spartak Tuymazy 1

20:00 Irtysh 1946 Omsk 3-3 Volga Ulyanovsk

19:00 Tyumen 0-0 Zvezda Perm

19:00 Luki Energiya 1-3 Zvezda Sint Petersburg

16:00 Torpedo Miass 1-2 FK Zenit Izhevsk

15:00 Dinamo Barnaul 2-2 FC Lada Togliatti

13:00 Sibir-M Novosibirsk 1-0 FK Orenburg-2

06:30 Deportivo Metropolitano 1-0 CD Hermanos Colmenares

04:15 Portuguesa FC 2-0 Academia Puerto Cabello 1

06:00 Monarcas Morelia 1-3 Tlaxcala FC

01:30 Concordia Chiajna 2-1 Astra Giurgiu

07:00 York 9 FC 1-3 Forge FC

02:45 Brackley Town 2-0 Spennymoor Town 1

02:45 Leamington 2-0 York City

15:00 PFK Qizilqum (w) 2-2 Pakhtakor Tashkent (w)

15:00 Navbahor (w) 6-0 FK Buxoro (w)

01:30 Plaza Colonia Reseves 2-0 Wanderers FC Reserve 1

01:30 Liverpool Montevideo Reserve 1-3 Nacional De Football Reserves

01:30 Atletico Fenix Reserve 2-1 Boston River Reserve

01:30 1 Deportivo Maldonado Reserve 1-0 Cerrito Reserves

01:30 Progreso Reserves 2-1 Penarol Reserve

01:30 IA Sud America Reserve 0-0 Rentistas Reserves

20:00 CA River Plate Reserves 0-2 Villa Espanola Reserves

03:00 Juventus (w) 2-2 VfL Wolfsburg (w) 1

03:00 Paris Saint Germain (w) 4-0 Real Madrid (w)

00:45 Zhilstroy Kharkov (w) 0-0 Breidablik (w)

00:45 Servette (w) 0-7 Chelsea FC (w)

02:45 Hornchurch 3-0 Haringey Borough

02:45 East Thurrock United 2-0 lewes

02:45 Bowers Pitsea 1-2 Corinthian Casuals

02:45 Merstham 2-0 Cray Wanderers

02:45 Leatherhead 1-2 Cheshunt

02:55 Warrenpoint Town 6-1 Limavady United

02:45 Portadown 1-1 Cliftonville

02:45 Coleraine 2-0 Glentoran FC

02:45 Ballymena United 3-1 Linfield FC

06:25 Mixto EC (W) 7-0 Acao (W)

01:00 Serra Macaense (w) 0-0 Duque de Caxias (w)

21:00 Gaborone United 3-0 Extension Gunners

02:45 Aldershot Town 0-5 Wrexham

02:45 Caledonian Braves 1-2 Civil Service Strollers FC

02:45 Spartans 2-1 Celtic B

22:00 Kalmar U21 2-5 IFK Varnamo U21

19:30 FK Slavija 2-2 Zeljeznicar Banja Luka

20:00 Nehaj 2-2 NK Grobnican

22:00 Medeama SC 1-1 Bibiani Gold Stars

22:10 Al-Ahli Doha 0-2 Al-Wakra

20:00 1 Al Rayyan 1-2 Umm Salal

00:40 Maccabi Herzliya 1-0 SC Maccabi Ashdod

23:45 Maccabi Kabilio Jaffa 3-0 Hapoel Ashkelon

20:30 MS Ironi Kuseife 0-2 Maccabi Shaarayim

19:30 Tzeirey Kafr Kana 1-4 Moadon Sport Tira

19:30 Shimshon Tel Aviv 2-1 Sport Club Dimona

19:30 Shimshon Kafr Qasim 5-1 Hapoel Bnei Lod

19:30 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 1-0 Hapoel Bnei Arrara Ara

19:30 MS Tseirey Taybe 0-1 Hapoel Bueine

19:30 Hapoel Bikat Hayarden 2-0 Agudat Sport Nordia Jerusalem

19:30 1 Hapoel Azor 0-2 Hapoel Holon Yaniv

19:00 Maccabi Yavne 1-0 Bnei Eilat

19:00 Rubi Shapira 0-0 Ironi Nesher

19:00 Maccabi Tamra 0-0 Hapoel Migdal HaEmek

19:00 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0-1 Hapoel Kfar Shalem 1

18:00 Maccabi Tzur Shalom 1-3 Hapoel Herzliya

16:40 Royal Rangers FC 3-1 Indian Air Force 1

19:45 Al-Suwaiq 1-1 Al-Nahda Muscat

19:45 Sohar Club 1-2 Saham

19:40 Muscat 1-2 Nizwa Club

16:00 Piros Security (w) 0-3 Olimpia Cluj (w)

22:00 Al-Hala 2-0 Malkia 1

22:00 Al-Hadd 1-4 Al-Budaiya

22:00 Al-Muharraq 3-2 Al-Shabbab

22:00 1 Bahrain SC 1-1 East Riffa 1

22:00 Sitra 3-2 Al-Ittihad(BHR)

17:15 Jawahar Union 2-1 Bangalore Independents

15:15 Bangalore Eagles 0-4 FC Bengaluru United

13:15 ADE FC 0-6 ASC

02:45 Barrow 1-0 Leicester City U21

02:45 Portsmouth 3-0 Crystal Palace U21

02:45 Sutton United 1-0 AFC Wimbledon

02:45 Mansfield Town 6-3 Newcastle U21

02:45 Ipswich Town 0-0 Colchester United

02:45 Fleetwood Town 1-4 Accrington Stanley

02:00 Scunthorpe United 2-3 Doncaster Rovers

02:00 1 Leyton Orient 1-0 Charlton Athletic

02:00 Crawley Town 0-4 Southampton U21

02:00 Sheffield Wednesday 4-0 Harrogate Town 1

02:00 Crewe Alexandra 3-0 Wolverhampton U21

02:00 Morecambe 0-2 Carlisle United

02:00 Stevenage Borough 1-0 Cambridge United

02:00 Sunderland A.F.C 1-1 Bradford City

02:00 Port Vale 5-0 Liverpool U21

02:00 Wycombe Wanderers 0-5 Burton Albion

02:00 Swindon Town 1-0 Newport County

02:00 Tranmere Rovers 3-2 Oldham Athletic

00:00 Rivers Angels (w) 0-1 Mamelodi Sundowns (w)

21:00 Vihiga Queens FC (W) 2-0 FAR Rabat (w)

23:30 AGF Viby U17 4-2 Odense BK U17

06:00 British Virgin Islands U20 0-4 Grenada U20

06:00 Anguilla U20 0-3 St Lucia U20

03:00 The Saint Martin U20 2-0 Dominica U20

03:00 French Saint-Martin U20 1-6 Belize U20

01:00 FV Schwalbach 2-4 Hertha Wiesbach 1

01:00 FV Illertissen 2-1 SpVgg Bayreuth

00:00 KSV Baunatal 1-2 TSV Steinbach Haiger

15:45 Crusaders Reserves 1-1 Larne Reserves

05:00 Operario Ferroviario PR 2-1 Remo Belem (PA)

05:00 Confianca SE 0-0 Nautico (PE)

06:30 1 ABC RN 2-1 Sousa PB

21:00 Negeri Sembilan 0-3 Kelantan United

20:00 Sabah 1-0 MISC-MIFA

20:00 Melaka 2-0 Kedah

20:00 Kelantan 0-4 Johor Darul Takzim

02:45 Whitby Town 1-0 FC United of Manchester

02:45 Buxton FC 2-0 Atherton Collieries

02:45 Ashton United 3-1 Radcliffe Borough

23:40 Hajer 2-0 Al-adalh

22:05 Najran SC 2-0 Al-Nahdha

22:00 1 Al Kholood 1-1 Al-Orubah

21:45 Al-Kawkab 1-2 Al-Akhdoud

17:00 Gimpo FC 1-0 Hwaseong FC

20:00 Morocco U20 2-1 Egypt U20

20:00 Tunisia U20 3-2 Algeria U20

16:00 Hyundai Steel Red Angels (w) 1-2 Gyeongju FC (w) 1

19:30 AL-Karmel 1-2 Kufer Soom

19:30 Sama Al Sarhan 0-0 Al-Arabi Irbid

02:30 Oud Heverlee Leuven (w) 3-0 Club Brugge (w)

02:10 KAA Gent Ladies (w) 7-2 Eendracht Aalst (w)

02:00 Anderlecht (w) 2-1 Zulte Waregem VV (w)

01:00 Standard Liege (w) 3-1 Charleroi (w)

02:30 Burgess Hill Town 1-0 Faversham Town

02:15 Lautaro de Buin 0-0 Santiago Morning

02:15 Coquimbo Unido 4-1 Union San Felipe

02:30 Kirkop United (w) 1-1 San Gwann FC (W)

02:30 Raiders Lija (W) 0-0 Swieqi United (w)

15:30 Persik Kendal 2-2 Persibat Batang

14:30 1 Persito Toli-Toli 1-1 Perstimmo FC

14:15 Panipi Raya FC 6-3 Kreasindo FC

13:15 Batulicin Putra 69 Tanbu 2-1 Perseam Amuntai

13:15 Persinga Ngawi 1-0 Persepon Ponorogo 1

13:15 1 Persewangi B. 2-1 Persipro Probolinggo

13:15 Sumbersari FC 5-0 Triples Kediri

13:15 Persedikab Kediri 6-1 Persem Mojokerto

13:00 PSIR Rembang 6-0 Persipur Purwodadi

13:00 ISP Purworejo 1-1 Persika Karanganyar

12:30 Persido Donggala 0-2 Persipera Bangkep

12:25 Boliyohuto FC 0-5 Persital FC

21:00 Jordan U19 0-0 Palestine U19

19:00 Uganda (w) U20 2-3 Ethiopia (w) U20 1

17:45 Sri Lanka 4-4 Maldives

16:30 Djibouti (w) U20 0-8 Tanzania (w)U20

13:30 Burundi (w) U20 2-1 Eritrea U20 (W)

02:45 Ware 5-2 AFC Kempston Rovers

20:30 Persis Solo FC 5-2 Persijap Jepara 1

18:15 Dewa United FC 0-1 Perserang Serang

15:15 Putra Sinar Giri 1-0 PSCS Cilacap

19:00 CSM Ramnicu Sarat 1-0 FC Dinamo Bacau

22:59 Hilal AL Quds 0-1 Markz Balata

20:00 Shabab Al-Amaari 3-2 Markaz Tulkarm

02:45 St Ives Town 2-1 Redditch United

02:45 Royston Town 2-2 Barwell

02:45 Bromsgrove Sporting FC 1-1 Tamworth

02:45 Banbury United 1-0 Rushall Olympic

02:45 Sheffield FC 0-0 Stockton Town

02:45 Kendal Town 0-3 Runcorn Linnets

02:45 Marske United 3-2 Worksop Town

05:45 Santiago Morning (w) 5-1 Yaracuyanos (W)

05:45 Sol de America (w) 0-4 Deportivo Cuenca (w)

03:30 Kindermann (w) 2-1 Cerro Porteno (w)

03:30 1 Independiente Santa Fe (w) 0-0 Ferroviaria SP (w)

15:00 Nagaworld FC 1-1 National Police Commissary

06:35 Agropecuario de Carlos Casares 1-2 Belgrano

02:45 Merthyr Town 1-1 Dorchester Town

02:45 Kings Langley 5-0 Hartley Wintney

02:45 Farnborough Town 2-0 Beaconsfield SYCOB

02:45 Salisbury FC 2-1 Walton Casuals

02:45 Poole Town 0-3 Weston Super Mare

02:45 Metropolitan Police 2-0 Chesham United

06:10 Sport Clube Capixaba U20 1-1 Porto Vitoria U20

05:30 Avai (Youth) 1-0 Criciuma SC (Youth) 1

01:20 Desportiva Alianca Youth 2-1 ASA U20 1

21:00 Sao Gabriel U20 2-1 Riopardense U19

03:00 Aberystwyth Town 1-0 The New Saints

02:45 1 Newi Cefn Druids 1-1 Flint Town

02:45 1 Caernarfon 0-1 Connahs Quay Nomads FC

02:45 Pen-y-Bont FC 2-1 UWIC Inter Cardiff

02:45 Newtown AFC 3-3 Bala Town F.C.

02:45 Haverfordwest County 1-1 Barry Town United

02:30 Stenhousemuir 3-1 Albion Rovers

13:30 1 Yichun Grand Tiger 1-2 Hubei Istar 1

13:30 Dantong Tengyue 0-4 China U20

13:00 Qingdao Youth Island 1-0 Guangxi Pingguo Haliao

13:00 Shanxi Longjin 0-0 Shanghai Jiading Huilong

13:00 1 Xi'an Wolves 1-1 Inner Mongolia Caoshangfei F.C

13:00 Shaoxing Keqiao Yuejia 0-3 Yanbian Longding

02:45 Tonbridge Angels 0-1 Havant Waterlooville

02:45 1 Hungerford Town 0-1 Hemel Hempstead Town

15:00 Ugyen Academy (W) 9-1 Mandala (w)

20:00 Queens Park Rangers U23 4-2 Ipswich U23

20:00 Peterborough United U23 0-0 Sheffield Utd U23

20:00 Coventry City U23 3-1 Crewe Alexandra U23

02:00 1 Quilmes Reserves 3-0 Deportivo Moron Reserves

02:00 Almirante Brown Reserves 0-0 Chacarita Juniors Reserves

20:00 Huracan Reserves 1-0 Argentinos Jrs Reserves

20:00 All Boys Reserves 0-1 Barracas Central Reserves

19:30 Defensores de Belgrano Reserves 1-0 Villa Dalmine Reserves

19:00 Tristan Suarez Reserves 1-0 Almagro Reserves

05:45 CA Atenas 0-1 Villa Teresa

03:15 Racing Club Montevideo 1-1 Albion FC 1

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab