Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

Kết quả bóng đá hôm nay - Kqbd trực tuyến - Tỷ số bóng đá

23:30 1 Aston Villa 1-4 West Ham United 1-2

21:00 Norwich City 1-2 Leeds United 0-0

02:45 Clermont 0-1 Marseille 0-1

22:59 Stade Brestois 2-0 Monaco 1-0

21:00 Strasbourg 4-0 Lorient 3-0

21:00 Montpellier 2-0 Nantes 0-0

21:00 Bordeaux 3-2 Reims 0-1

21:00 Troyes 2-2 Rennes 2-1

19:00 Angers 1-2 Nice 1-0

03:00 Sociedad 1-1 Athletic Bilbao 1 0-0

00:30 Getafe 2-1 RCD Espanyol 1-1

22:15 Atletico Madrid 3-0 Betis 1-0

20:00 Cadiz 1-1 Mallorca 1 0-1

02:45 AS Roma 1-2 AC Milan 1 0-1

00:00 1 Salernitana 0-1 Napoli 1 0-0

21:00 Sassuolo 1-2 Empoli 1-0

21:00 Genoa 0-0 Venezia 0-0

21:00 Fiorentina 3-0 Spezia 1-0

18:30 Inter Milan 2-0 Udinese 0-0

23:30 Monchengladbach 2-1 VfL Bochum 2-0

21:30 Augsburg 4-1 VfB Stuttgart 1-1

17:00 Gwangju Football Club 2-2 Gangwon FC 0-1

14:30 Ulsan Hyundai FC 3-2 Suwon City 2-1

12:00 Daegu FC 0-5 Jeju United 0-2

00:00 Jordan U23 1-1 Palestine U23 0-0

23:15 Iraq U23 3-0 Bahrain U23 2-0

22:00 Syria U23 1-1 Qatar U23 1-1

22:00 Yemen U23 3-0 Sri LankaU23 1 1-0

21:00 1 Iran U23 3-2 TajikistanU23 3-2

19:30 U23 Hàn Quốc 5-1 Singapore U23 4-0

18:00 Lebanon U23 4-0 Nepal U23 1-0

16:00 U23 Đông Timo 1-0 Philippines U23 0-0

14:00 U23 Lào 3-2 Mongolia U23 1-2

06:30 Philadelphia Union 2-0 FC Cincinnati 1-0

03:00 Orlando City 1-1 Nashville 1-0

02:00 Houston Dynamo 0-1 Colorado Rapids 0-0

00:00 Minnesota United FC 2-1 FC Kansas City 2-1

19:00 Buriram United 2-0 Muang Thong United 0-0

18:30 Port FC 1-2 Chonburi Shark FC 1-0

18:00 Bangkok United FC 1-1 Nong Bua Lamphu 0-0

18:00 Samut Prakan City 2-1 Ratchaburi FC 0-0

22:15 AS-FAN 0-1 Brisbane Olympic United FC 0-0

20:45 EC Coronel Borges ES (w) 2-5 Vilavelhense (w) 2-1

03:30 FC Famalicao 1-1 Vizela 0-0

01:00 Belenenses 2-1 Santa Clara 1-0

22:30 Maritimo 1-2 Gil Vicente 1-1

02:00 Go Ahead Eagles 4-3 Fortuna Sittard 0-2

22:45 FC Utrecht 5-1 Willem II 2-1

22:45 RKC Waalwijk 0-1 SC Cambuur 0-0

20:30 NEC Nijmegen 3-0 Groningen 1-0

18:15 Sparta Rotterdam 0-1 Feyenoord 0-0

06:05 CDSyC Cruz Azul 2-1 Club America 1 1-0

01:00 Toluca 0-0 Club Leon 0-0

23:30 Orebro 0-1 Djurgardens 0-1

21:00 IFK Norrkoping FK 3-2 Elfsborg 2 1-2

19:00 1 Motherwell 1-6 Glasgow Rangers 1-2

22:30 Lausanne Sports 1-1 Luzern 1-0

22:30 Lugano 2-1 Servette 1-1

20:15 FC Sion 1-3 Grasshopper 0-2

22:59 Galatasaray 2-0 Gazisehir Gaziantep 1-0

20:00 Alanyaspor 2-2 Goztepe 1-0

17:30 1 Kayserispor 2-1 Karagumruk 1 0-1

21:00 Slaven Koprivnica 3-2 Hajduk Split 2-0

03:00 KAA Gent 0-2 Saint Gilloise 0-2

00:30 2 Anderlecht 2-2 Oud Heverlee 1-2

22:00 Cercle Brugge 0-1 Royal Antwerp 0-0

19:30 Zulte-Waregem 2-6 Racing Genk 0-2

22:59 Khimki 0-0 Ural Sverdlovsk Oblast 0-0

20:30 Arsenal Tula 1-2 FK Sochi 0-1

18:00 FC Ufa 1-0 Terek Grozny 0-0

22:59 Trencin 2-3 Slovan Bratislava 1-0

22:59 NK Publikum Celje 1-0 NK Mura 05 1-0

21:00 Domzale 1-1 NK Aluminij 0-1

06:30 1 Union La Calera 2-3 Melipilla 1 2-2

04:00 O.Higgins 1-3 Univ Catolica 1-0

22:30 CSD Antofagasta 2-1 Nublense 2-0

01:30 FC Steaua Bucuresti 2-1 Arges 0-0

22:30 Sepsi OSK Sfantul Gheorghe 4-1 Dinamo Bucuresti 2-1

20:00 Gaz Metan Medias 1-1 Academica Clinceni 0-0

06:30 Sport Club Recife PE 2-0 Atletico Clube Goianiense 0-0

04:15 Sao Paulo 1-0 Internacional RS 1-0

02:00 1 Ceara 1-0 Fluminense RJ 1-0

02:00 Gremio (RS) 1-3 Palmeiras 1-2

02:00 Sonderjyske 0-6 Silkeborg 0-1

00:00 Viborg 0-1 Brondby IF 0-0

22:00 FC Copenhagen 3-0 Vejle 2-0

20:00 Randers FC 1-3 Midtjylland 0-2

20:00 Nordsjaelland 0-2 Aalborg 0-1

06:15 Estudiantes La Plata 1-1 River Plate 0-1

04:00 1 Newells Old Boys 1-0 Independiente 0-0

01:45 Union Santa Fe 3-1 Rosario Central 2-1

01:45 San Lorenzo 1-0 Godoy Cruz Antonio Tomba 1-0

18:30 FC Minsk 0-3 Shakhter Soligorsk 0-1

06:30 Oriente Petrolero 1-3 Bolivar 0-1

04:15 Nacional Potosi 0-0 Aurora 0-0

02:00 Always Ready 2-1 Royal Pari FC 0-0

01:00 Al Ahly SC 1-0 NBE SC 0-0

22:30 Pharco 1-2 Pyramids FC 0-0

22:30 Talaea EI-Gaish 0-2 Zamalek 0-1

20:00 Misr Elmaqasah 2-0 El Gounah 1 0-0

20:00 Ceramica Cleopatra FC 2-1 Ismaily 1-1

23:30 Legia Warszawa 0-2 Pogon Szczecin 0-1

21:00 Gornik Leczna 0-0 Rakow Czestochowa 0-0

18:30 Wisla Plock 2-0 Wisla Krakow 1-0

02:00 Valerenga 1-0 Brann 1-0

00:00 Stabaek 2-1 Haugesund 0-0

00:00 Bodo Glimt 1-0 Sandefjord 0-0

00:00 Odd Grenland 2-2 Mjondalen IF 2-0

00:00 Stromsgodset 6-0 Molde 1 3-0

00:00 Viking 1-2 Sarpsborg 08 1-1

22:59 Dinamo Tbilisi 4-0 FC Telavi 1-0

20:15 1 Torpedo Kutaisi 0-3 Dila Gori 1 0-0

22:59 Videoton Puskas Akademia 3-1 Budapest Honved 1 1-1

20:30 Varda SE 5-0 ZalaegerzsegTE 2-0

00:30 Pas Giannina 1-1 Asteras Tripolis 1 1-1

00:30 1 AEK Athens 2-1 Aris Thessaloniki 2-0

22:15 Panathinaikos 0-0 OFI Crete 0-0

20:00 Lamia 2-2 Atromitos Athens 1-1

02:30 Zaragoza 1-1 Mirandes 1-0

00:15 Valladolid 2-0 Eibar 0-0

22:00 Real Oviedo 2-1 Malaga 1-0

20:00 1 Fuenlabrada 1-2 Girona 2 0-0

02:30 Varzim 0-2 Vilafranquense 0-1

22:59 Feirense 1-1 Casa Pia AC 1-1

21:00 Rio Ave 1-2 Viseu 0-0

18:00 Estrela da Amadora 0-0 Porto B 0-0

18:00 CD Mafra 1-1 SC Covilha 1-0

19:30 Ingolstadt 0-3 Jahn Regensburg 0-1

19:30 Hansa Rostock 2-1 Fortuna Dusseldorf 1-0

19:30 Karlsruher SC 2-4 SC Paderborn 07 0-4

12:00 Tochigi SC 1-2 Montedio Yamagata 0-0

03:30 FBC Melgar 1-2 Universitario De Deportes 0-1

00:00 Ludogorets Razgrad 2-0 Beroe Stara Zagora 1-0

21:30 CSKA Sofia 1-3 Lokomotiv Plovdiv 0-0

19:15 Pirin Blagoevgrad 2-1 Tsarsko Selo 2-1

22:30 1 U.S.Monastir 1-0 ES du Sahel 1-0

22:30 Club Africain 1-0 AS Slimane 0-0

20:30 US Tataouine 1-1 Etoile Metlaoui 1-0

20:30 US Ben Guerdane 0-1 Sifakesi 0-0

02:30 Puszcza Niepolomice 2-2 GKS Tychy 0-1

00:00 Podbeskidzie Bielsko-Biala 2-1 Chrobry Glogow 1-1

21:00 1 Sandecja Nowy Sacz 1-1 Zaglebie Sosnowiec 0-0

18:40 Miedz Legnica 1-0 Arka Gdynia 0-0

22:00 1 Mordovya Saransk 3-2 Peresvet Podolsk 3-0

21:00 Volga Ulyanovsk 3-2 Tyumen 1-1

21:00 Sokol 2-2 Dinamo Vladivostok 1-1

20:00 FK Leningradets 7-1 Zenit-2 St.Petersburg 1 1-0

20:00 1 FC Olimp Odintsovo 0-0 Kairat Moskva 0-0

20:00 Strogino Moscow 1-0 Khimki (R) 1-0

20:00 FK Forte Taganrog 1-0 Anzhi Makhachkala 0-0

20:00 Chernomorets Novorossiysk 5-0 FC Yessentuki 3-0

19:00 1 SKA Rostov 2-1 Legion Dynamo 1 0-0

19:00 FK Kuban Kholding 3-1 Druzhba Maykop 2-0

19:00 Dinamo Briansk 1-1 FK Ryazan 0-0

19:00 FK Makhachkala 2-2 FK Chayka Pesch 1-1

19:00 Torpedo Vladimir 1-2 Dinamo Moscow B 1-2

19:00 Zvezda Perm 2-1 Chelyabinsk 0-1

18:30 FC Tver 1-0 Zvezda Sint Petersburg 1-0

18:30 Khimik Dzerzhinsk 0-1 FK Volna Nizhegorodskaya 0-1

18:00 Rotor Volgograd B 0-3 Spartak Nalchik 0-1

18:00 FK Spartak Tuymazy 4-0 FK Zenit Izhevsk 2-0

18:00 FK Znamya Noginsk 3-1 Metallurg Vidnoye 1-1

18:00 FK Orenburg-2 0-2 Nosta Novotroitsk 0-1

18:00 Zenit Penza 3-0 SY Sakhalinsk 1 1-0

18:00 Avangard 1-0 Salyut-Energia Belgorod 0-0

18:00 FK Kaluga 1-1 Arsenal Tula II 0-1

18:00 Stavropolye-2009 1-0 FK Biolog 1 1-0

17:00 FC Lada Togliatti 1-2 Torpedo Miass 0-1

16:30 FK Ural-2 1-4 Amkar Perm 1-0

15:00 Kvant Obninsk 1-2 Rodina Moskva 0-1

15:00 FK Yenisey-2 Krasnoyarsk 1-0 Shinnik Yaroslavl 0-0

14:40 Dinamo Saint Petersburg 2-1 FK Chita 0-0

23:30 Al-Garrafa 0-1 Al-Wakra 0-0

21:15 Al-Sailiya 0-0 Umm Salal 0-0

06:15 Sol de America 3-0 Guairena 1 1-0

04:00 Cerro Porteno 1-0 Olimpia Asuncion 1-0

13:00 Gyeongnam FC 1-0 Daejeon Citizen 0-0

13:00 FC Anyang 4-1 Bucheon FC 1995 1 0-0

13:00 Chungnam Asan 2-1 Seoul E-Land FC 2-0

13:00 Jeonnam Dragons 2-3 Ansan Greeners FC 0-2

13:00 Gimcheon Sangmu 2-2 Busan I Park 2-0

20:00 Kaiserslautern 0-2 Wurzburger Kickers 0-2

19:00 SV Meppen 1-0 Te Cu Kukuh Atta Seip 1 0-0

06:05 Dep.Independiente Medellin 0-0 Deportivo Pereira 0-0

04:00 Jaguares de Cordoba 0-0 Atletico Nacional Medellin 0-0

02:00 Deportiva Once Caldas 1-1 Patriotas FC 0-0

06:30 Deportivo Lara 4-0 Estudiantes Merida FC 1 2-0

04:30 Deportivo Tachira 3-1 Monagas SC 2-1

02:00 Caracas FC 4-0 Deportivo La Guaira 3-0

00:30 Partizan Belgrade 2-0 Cukaricki Stankom 2-0

22:59 FK Vozdovac Beograd 1-1 Backa Topola 0-0

19:30 Radnicki 1923 Kragujevac 0-3 Crvena Zvezda 0-2

22:59 Denizlispor 1-1 Kocaelispor 0-1

22:59 Genclerbirligi 0-2 Istanbulspor 0-1

20:00 Erzurum BB 2-1 Balikesirspor 2-0

17:30 Umraniyespor 2-1 Tuzlaspor 1-1

23:30 Pitea IF 0-3 Dalkurd FF 0-2

22:00 IF Karlstad Fotboll 2-2 Gefle IF 0-0

22:00 FC Trollhattan 3-1 Atvidabergs 1-0

21:15 Hammarby TFF 1-0 Umea FC 1-0

21:00 Sandvikens IF 5-2 IFK Lulea 0-0

19:00 Assyriska 3-2 IF Sylvia 1-0

18:00 Unirea Dej 2-0 FC Timisoara 2-0

17:30 1 Astra Giurgiu 1-2 Petrolul Ploiesti 0-1

16:00 Dunarea Calarasi 0-2 FK Csikszereda Miercurea Ciuc 1 0-1

16:00 Ripensia Timisoara 0-0 Gloria Buzau 1 0-0

22:00 Motor Lublin 0-2 Stal Rzeszow 0-1

19:00 IMT Novi Beograd 3-0 FK Graficar Beograd 1-0

19:00 Timok 2-2 FK Backa Backa Palanka 2 1-2

19:00 Kabel Novi Sad 1-2 Habitpharm Javor 1-1

02:00 CA Penarol 0-0 Nacional Montevideo 0-0

20:00 1 Centro Atletico Fenix 1-4 Cerro Largo 1-3

00:30 1 Metalist 1925 Kharkiv 1-6 Zorya 1-2

22:00 1 Rukh Vynnyky 0-0 PFC Oleksandria 0-0

19:00 Kolos Kovalyovka 0-1 FC Lviv 0-0

20:30 SK Zapy 2-0 Teplice B 1-0

16:30 Viktoria Plzen B 1-2 Slavia Prague B 0-1

16:15 Unicov 3-2 Blansko 1-0

16:15 Hradec Kralove B 1-0 Bohemians1905 B 0-0

16:15 Slovacko II 3-1 Slovan Rosice 1-0

16:15 Sigma Olomouc B 3-1 Vysocina Jihlava B 2-0

16:15 Pardubice B 1-4 Mlada Boleslav B 1-2

16:00 FK Pribram B 1-1 SK Motorlet Praha 0-0

18:00 Ethiopia Bunna 0-0 Sebeta City 0-0

16:00 Omonia Nicosia (w) 6-0 Karmiotissa Chrisomilia (w) 1 2-0

20:00 Ringkobing 3-2 AaB 2 1-0

19:30 1 CSKA 1948 Sofia II 0-1 Minyor Pernik 0-0

19:30 Strumska Slava 1-0 Botev Plovdiv II 1-0

19:30 Spartak Varna 3-1 Etar 2-1

19:30 Septemvri Sofia 5-0 FC Sozopol 2-0

22:59 1 Simba Sports Club 0-0 Coastal Union 1 0-0

13:00 Pocheon FC 1-0 Pyeongchang FC 1-0

13:00 1 Gangwon II 1-1 Yangpyeong 1-0

12:00 Yeoju Sejong 0-3 Chungju Citizen 0-1

20:45 Bali United 0-0 PSIS Semarang 0-0

18:00 Persebaya Surabaya 2-0 Persiraja Aceh 1-0

15:15 Pstni 0-1 Bhayangkara Surabaya United 0-1

01:00 NK Varteks Varazdin 2-1 Rudes 1-0

20:00 Bijelo Brdo 1-4 NK Orijent Rijeka 0-1

20:00 NK Croatia Zmijavci 1-0 Radnik Sesvete 0-0

02:00 Purdue (w) 1-0 Ohio State (w) 0-0

22:59 Bursa Niluferspor AS 4-1 Anadolu Selcukluspor 2-0

22:59 Eskisehirspor 1-0 Erzincanspor 0-0

22:10 1 Diyarbakirspor 1-1 Afjet Afyonspor 1-1

21:00 S.Urfaspor 2-1 Bukaspor 0-0

18:00 Usakspor 0-0 Pendikspor 0-0

18:00 Nazillispor 2-0 Ispartaspor 1 1-0

18:00 1 Kirsehir Koyhizmetleri 0-1 Akhisar Bld.Geng 0-1

18:00 Turgutluspor 1-0 Inegolspor 0-0

18:00 Sivas Dort Eylul Belediyespor 2-3 Somaspor 1-0

18:00 1 Sariyer 1-2 Bodrumspor 0-1

18:00 1 Kirklarelispor 2-1 Zonguldak 1-0

18:00 1 Kahramanmarasspor 0-1 Ankaraspor FK 1 0-1

18:00 Etimesgut Belediye Spor 0-2 Corum Belediyespor 0-0

18:00 Ergene Velimese 2-1 Adiyamanspor 1-0

18:00 Ankarademirspor 2-1 Tarsus Idman Yurdu 1-0

18:00 Bayburt Ozel Idare 5-0 Belediye Vanspor 1-0

17:00 1 Serik Belediyespor 0-2 Hekimoglu Trabzon 0-0

20:30 Minas ICESP DF (w) 2-1 CRESSPOM (w) 2-1

20:00 Legiao FC (W) 3-0 ARUC (w) 2-0

22:59 Pecsi MFC 6-1 Nyiregyhaza 3-1

22:59 Gyori ETO 1-0 Dafuji cloth MTE 1 0-0

22:59 Csakvari TK 0-1 Duna-Tisza 0-0

22:59 FC Ajka 3-1 Szentlorinc SE 2-1

22:59 Vasas 5-0 Dorogi FC 2-0

22:59 Szolnoki MAV FC 1-1 Bekescsaba 0-1

19:00 Bodajk FC Siofok 0-0 Szegedi AK 0-0

19:00 Kecskemeti TE 2-0 III.Keruleti TUE 0-0

19:00 SOROKSAR 0-1 Budaorsi SC 0-0

02:00 Ben Hur Rafaela 0-1 Ferrocarril del Estado 0-1

20:00 APR FC 3-1 Gicumbi FC 2-0

20:00 Musanze FC 3-1 Bugesera 1-0

20:00 Etincelles 0-0 Rutsiro FC 0-0

20:00 Etoile de LEst 0-3 Police FC 0-2

19:00 Garhwal Heroes FC 1-1 La Jeunesse FC 1-1

01:00 Palmeiras SP (w) 3-1 Taubate(w) 1-0

21:00 SC Corinthians Paulista (w) 4-1 Ferroviaria SP (w) 1-0

22:59 Fethiyespor 2-1 Tepecik Bld 1-0

18:00 Karaman Belediyespor 2-2 Yldrm Belediyesispor 1 1-1

18:00 Kahta 02 Spor 2-1 Hendek Spor 1-1

18:00 Artvin Hopaspor 2-1 Bergama Belediyespor 1-0

18:00 Catalca Spor 1-0 Kutahyaspor 0-0

18:00 Osmaniyespor 1-2 Fatsa Belediyespor 0-1

18:00 Nevsehirspor Genclik 1-0 Elazigspor 1-0

18:00 1 Mardin BB 1-3 Ofspor 0-1

18:00 Sile Yildizspor 1-0 Kizilcabolukspor 1-0

18:00 Turk Metal Kirikkale 1-0 Gumushanespor 0-0

18:00 Yesilyurt Belediyespor 2-0 Siirt Il Ozle Idaresi Spor 1-0

18:00 Celspor 1-0 Kardemir Karabukspor 1-0

18:00 Halide Edip Adivarspor 0-0 Aksarayspor 0-0

18:00 Erokspor 3-0 Orduspor 1 0-0

18:00 Dai Lin Jissbon 6-0 Ceyhanspor 3-0

18:00 Agri 1970 Spor 2-1 Cankaya FK 0-1

18:00 Karsiyaka 1-4 Karaman Belediyesi Spor 0-1

18:00 Mamak FK 0-2 Erbaaspor S 0-1

18:00 Modafen Spor 0-1 EdirnesporGenclik 0-1

18:00 Kelkit Belediye Hurriyet 0-0 Utkoi 0-0

18:00 1 Duzcespor 3-2 Kestel 1-1

18:00 Darica Genclerbirligi 2-0 Hacettepe SK 0-0

18:00 Carsambaspor 1-2 76 Igdir Belediye spor 0-2

18:00 Yeni Altindag BS 0-1 Elazig Belediyespor 0-0

18:00 Yeni Orduspor 1-3 Erzin Belediyespor 0-2

18:00 Yomraspor 1-0 Bayrampasa 0-0

17:30 1 Sancaktepe Belediye Spor 2-3 Batman Petrolspor 0-3

16:30 STK Samorin 3-0 MSK Zilina B 2-0

06:30 Altitude FC 0-2 Hankook Verdes 0-1

04:30 San Pedro Pirates 0-0 Wagiya FC 2 0-0

21:00 Prisons XI Gaborone 0-2 BDF XI 0-2

20:30 Notwane FC 1-4 Orapa United 0-1

22:00 Amora FC 3-0 Sporting CP B 1-0

22:00 Sporting Braga II 3-1 Sanjoanense 2-1

22:00 1 Oriental Dragon 2-2 SCU Torreense 0-0

18:00 Uniao Leiria 2-2 Oliveira Hospital 1 1-1

21:00 Southampton U23 4-0 Aston Villa U23 2-0

21:00 Le Messager Ngozi 1-0 Royal Muramvya FC 0-0

21:00 BS Dynamic 2-2 Aigle Noir 0-0

21:00 Flambeau de LEst 0-0 Musongati FC 0-0

22:59 Rabo Peixe 1-0 Coruchense 1 1-0

22:59 Camacha 3-0 CSD Camara Lobos 2-0

22:59 Operario Desportivo Lagoa 1-2 Ideal 0-0

22:59 Praiense 2-1 Marinhense 1-1

22:00 CD Gouveia 2-0 Ferreira de Aves 1-0

22:00 Forjaes 1-2 Merelinense 0-0

22:00 1 Sintrense 1-0 Sacavenense 2 1-0

22:00 Leca 1-1 Salgueiros 1-0

22:00 1 Imortal DC 1-1 Mokala Pancheners 0-1

22:00 Clube Condeixa 2-0 Aidan Heinus 1 2-0

22:00 Louletano 6-0 FC Serpa 2-0

22:00 AD Castro Daire 1-2 Gondomar 0-2

22:00 Mirandela 1-0 Vila Mea 0-0

22:00 Berco SC 0-2 USC Paredes 0-1

22:00 Barreirense 0-0 Juventude de Evora 0-0

22:00 Vianense 2-0 Limianos 0-0

22:00 Amarante 1-0 Marr Tino 1 0-0

21:30 TAS de Casablanca 0-1 Raja de Beni Mellal 0-0

21:30 Maghrib Association Tetouan 1-0 USM Oujda 1-0

21:30 Olympique Dcheira 1-1 Racing Casablanca 1-0

12:00 Omiya Ardija (W) 1-3 Nagano Parceiro (w) 0-2

12:00 NTV Beleza (w) 2-0 Albirex Niigata (w) 1-0

23:45 Arsenal (w) 3-0 Brighton H.A. (w) 0-0

19:45 Manchester City (w) 0-3 Chelsea FC (w) 0-2

22:00 HIFK 0-3 Ilves Tampere 0-1

22:00 Inter Turku 2-5 SJK Seinajoen 0-3

22:00 KuPs 1-1 HJK Helsinki 1-1

20:00 Lahti 2-3 Honka Espoo 0-2

20:00 1 AC Oulu 2-1 KTP Kotka 1-1

20:00 1 FC Haka 2-0 IFK Mariehamn 0-0

03:30 Municipal Limeno Reserves 1-1 AD Isidro Metapan Reserves 1-0

01:00 Once Deportivo de Ahuachapan Reserves 0-1 Alianza FC San Salvador U20 0-0

07:10 1 SV Estrella 1-7 SV Britannia 0-1

22:45 Partizani Tirana 1-1 Egnatia 1-1

22:45 Teuta Durres 1-1 Kastrioti Kruje 0-0

18:30 St.Polten 1-1 Austria Lustenau 0-0

16:30 FC Superfund Pasching 0-5 SKU Amstetten 0-1

20:30 Spezia U20 1-0 Pisa U19 0-0

20:00 Thisted FC (w) 0-0 Nordsjaelland (w) 0-0

01:00 Sliema Wanderers FC 2-3 Mosta FC 1 0-1

22:59 Floriana F.C. 2-1 Gzira United 1 0-1

21:00 Balzan FC 1-0 Gudja United 1 1-0

19:00 Bandari 3-0 FC Talanta 2-0

17:00 Vihiga Bullets 2-3 Kakamega Homeboyz 1-2

17:00 1 Mathare United 0-6 Kariobangi Sharks 0-1

01:00 Puebla (w) 1-1 Chivas Guadalajara (w) 0-1

22:00 UNA Strassen 2-1 Rodange 91 0-0

22:00 US Rumelange 0-5 Mondercange 0-4

22:00 SC Bettembourg 1-0 Mamer 1-0

22:00 FC Schifflange 95 3-0 Hamm RM Benfica FC 1 0-0

22:00 Yellow Boys Weiler-La-Tour 1-0 Hostert 1-0

22:00 Jeunesse Canach 2-1 Atert Bissen 1-1

22:00 FC Kehlen 0-4 Etzella Ettelbruck 0-2

22:00 UN Kaerjeng 97 3-2 FC Wiltz 71 2-0

22:00 Rupensia Lusitanos Larochette 0-4 Red Boys Differdange 0-2

22:00 Jeunesse Esch 1-1 Jeunesse Esch 1 0-1

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [4-3],

22:00 CDSyC Cruz Azul U20 1-1 Club America U20 0-0

22:00 San Luis U20 3-1 Monterrey U20 0-0

22:00 Toluca U20 1-0 Leon U20 0-0

20:00 NK Gornja Vrba 0-0 NK Cepin 0-0

20:00 Urania 1-0 NK GOSK Dubrovnik 1-0

17:00 Trnje 3-2 GAJ Mace 0-0

01:00 Uhl Que Sa 3-1 Argentino de Quilmes 2-1

01:00 Talleres Rem de Escalada 1-0 Comunicaciones BsAs 0-0

01:00 1 EC Pelotas (W) 5-0 Guarany de Bage (W) 2-0

21:00 Brasil Farroupilha (w) 0-2 Gremio (w) 0-2

06:00 Panama City FC 0-2 Plaza Amador Reserves 0-2

05:00 Atletico Chiriqui Reserves 3-1 Herrera FC Reserves 2-1

04:00 Champions FC Academy 1-0 Colon C 3 0-0

03:00 Union Cocle 0-4 Veraguas FC Reserves 0-3

01:00 Coritiba FBC Itabaiana 0-3 Barra dos Coqueiros SE 0-1

18:30 Noah 0-3 FK Spartaks Jurmala 0-0

18:30 FK Liepaja 3-1 BFC Daugavpils 2-0

18:30 Rigas Futbola skola 0-0 Riga FC 2 0-0

18:30 FK Valmiera 1-0 Metta/LU Riga 1-0

02:00 Gotham FC (W) 1-1 Racing Louisville (W) 0-0

01:00 Washington Spirit (w) 1-0 Houston Dash (w) 0-0

22:15 Muscat 2-3 Oman Club 1 1-1

20:10 Dhufar 4-0 Alrstak 1 1-0

19:50 Al-Msnaa 1-1 Bahla 0-0

19:50 Saham 1-1 Al Ittehad Salalah 0-1

03:00 AC Colina 2-0 D. Concepcion 0-0

03:00 Independiente de Cauquenes 1-2 San Antonio Unido 1 0-1

22:00 Colchagua CD 2-0 Rodelindo Roman 1-0

22:00 Cray Wanderers 4-1 Kings Langley 1-1

22:00 1 Bechem United 4-0 Medeama SC 1 2-0

22:00 Rigas Tehniska Universitate 1-1 Great Olympics 0-1

22:00 Accra Hearts of Oak 0-0 Legon Cities FC 0-0

22:00 King Faisal 1-0 WAFA 1 0-0

22:00 Bibiani Gold Stars 1-0 Berekum Chelsea 0-0

22:00 Karela United FC 1-1 Aduana Stars 0-0

22:00 Eleven Wonders 0-1 Ashanti Gold 0-0

19:30 Tzeirey Kafr Kana 1-0 Hapoel Bnei Arrara Ara 1-0

01:00 CD Achuapa 0-0 Guastatoya 0-0

00:00 C.S.D. Comunicaciones 0-1 Antigua GFC 1 0-1

22:59 Nueva Concepcion 1-1 Santa Lucia Cotzumalguapa 0-1

22:59 Coban Imperial 1-1 Malacateco 1-0

22:59 FC America OAR 2-0 Chichigalpa FC 1-0

19:00 Esteghlal Mollasani 2-1 Pars Jonoubi Jam 1-1

19:00 Shahin Bushehr 0-0 Khouneh Be Khouneh 0-0

18:45 Mashin Sazi 1-2 Shahrdari Astara 0-2

18:30 Khooshe Talaee Sana Saveh 2-1 Mes Shahr-e Babak 0-0

18:30 Kheybar Khorramabad 2-1 Esteghlal Khozestan 1-1

18:15 Arman Gohar Sirjan 0-0 Shahrdari Hamedan 0-0

18:15 Baderan Tehran FC 0-1 FC Vista Turbine 0-0

18:15 Saipa 2-1 Mes krman 1-1

18:15 Malavan 1-0 Qashqai Shiraz 0-0

20:00 Fremad Amager 1-4 Hvidovre IF 1-1

20:00 Fredericia 4-0 Vendsyssel 2-0

16:30 1 Indian Air Force 1-0 Youngmen SC 0-0

23:30 King Nouakchott 0-1 F.C. Nouadhibou 1 0-0

21:30 ACS Ksar 1-0 ASC Police 1-0

00:00 Olympiakos Nicosia FC 0-2 Apollon Limassol FC 0-0

22:00 AEK Larnaca 1-0 Ethnikos Achnas FC 0-0

20:00 African Lyon 1-2 Fountain Gate FC 1-2

20:00 Pamba SC 1-0 Kitayosce FC 1-0

22:30 Sally Tas 0-1 RC Kadiogo 0-0

22:30 Royal FC 0-0 RC Bobo Dioulasso 0-0

04:15 ADR Jicaral U20 3-2 Herediano U20 1-1

20:00 Dynamos FC 1-0 Black Rhinos FC 0-0

07:00 Sociedad Deportiva Aucas 1-0 Liga Dep. Universitaria Quito 1-0

04:30 Independiente Jose Teran 5-0 Olmedo Riobamba 1 2-0

02:00 1 Mushuc Runa 1-0 Deportivo Cuenca 2 1-0

18:00 Zha Buse U19 0-2 Cracovia Krakow (Youth) 0-1

17:00 Gornik Zabrze (Youth) 1-1 Legia Warszawa (Youth) 0-0

22:59 Calahorra 3-2 UD San Sebastian Reyes 1 0-1

22:59 Sevilla Atletico 0-0 Gimnastic Tarragona 0-0

22:59 Real Union Irun 1-2 Racing Santander 0-0

22:59 Sabadell 1-1 UCAM Murcia 1-1

22:59 Andorra CF 2-1 UE Cornella 0-0

18:00 CD Alcoyano 0-0 Algeciras 0-0

18:00 SD Logrones 1-1 Athletic Bilbao B 1-1

18:00 CF Internacional De Madrid 0-0 Unionistas de Salamanca 0-0

18:00 Real Balompedica Linense 1-0 Atletico Sanluqueno 1-0

18:00 Castellon 2-1 Baleares 1-0

18:00 Celta vigo b 0-1 UD Logrones 0-0

20:30 Bjelovar U19 1-2 Inter Zapresic U19 0-2

16:00 1 Rijeka U19 2-1 ZNK Osijek U19 2 1-0

18:00 Sparta Praha (w) 2-1 Slovacko (w) 0-0

16:30 Dukla Prague (w) 3-1 FC Viktoria Plzen (w) 3-1

20:00 Fortuna Dusseldorf U17 5-1 Preussen Munster U17 0-0

20:00 Augsburg U17 1-0 Reutlingen(U17) 0-0

19:00 Stuttgarter Kickers U17 2-3 SC Freiburg U17 0-0

19:00 FSV Frankfurt U17 0-0 Kaiserslautern U17 0-0

19:00 Nurnberg U17 6-2 SV Darmstadt U17 0-0

18:00 VfB Stuttgart U17 3-1 Hoffenheim U17 0-0

17:00 SG Unterrath U17 0-1 FC Hennef 05 U17 0-0

17:00 Arminia Bielefeld U17 0-1 Bochum U17 0-0

17:00 Greuther Furth U17 2-0 FC IngolstadtU17 0-0

17:00 Wuppertaler SV Borussia U17 1-7 FC Schalke 04 U17 0-0

20:00 Edessaikos 2-0 Agios Matthaios 0-0

20:00 AE Lefkimmis 0-1 Iraklis Zygou 0-1

20:00 Panachaiki FC 3-1 PAO Vardas 3-0

01:00 UE Sants 3-0 EC Granollers 1-0

00:30 Caudal 0-0 UP Langreo B 0-0

00:30 Xerez Deportivo 5-0 AD Ceuta FC B 0-0

00:00 CA Antoniano 1-1 Lucena CF 1-0

00:00 1 Alhaurin de la Torre 0-1 Malaga B 0-1

00:00 Torredonjimeno 5-0 UD San Pedro 3-0

00:00 UE Vilassar de Mar 2-0 EE Guineueta 2 0-0

00:00 Figueres 0-0 Pobla De Mafumet CF 0-0

00:00 CD Badazus II 1-2 Moralo CP 0-0

23:30 Puente Genil 0-3 Cordoba B 0-0

23:30 CD Estradense 0-1 Rapido de Bouzas 0-0

23:30 1 Juvenil Ponteareas 0-0 Deportivo La Coruna B 0-0

23:30 CD Torreperogil 0-0 CD El Palo 0-0

23:30 Son Veri 1-2 Portmany 0-0

22:59 Barakaldo CF 4-2 Tolosa 0-0

22:59 Ciudad de Murcia 3-1 UD Los Garres 0-0

22:59 Huetor Tajar 1-1 Atletico Porcuna CF 1 0-1

22:59 L Entregu CF 2-0 Urraca 1-0

22:59 SD Textil Escudo 2-1 Atletico Albericia 1-1

22:59 Miguelturreno 1-2 CD Villacanas 0-0

22:59 Alfaro 1-0 Casalarreina 0-0

22:59 1 Orihuela CF 0-1 Atletico Saguntino 0-0

22:59 Jerez 3-0 AD Llerenense 1-0

22:59 Arroyo Club Polideportivo 2-3 CD Diocesano 1-0

22:59 EMD Aceuchal 0-2 SP Villafranca 0-0

22:59 UD Somozas 1-3 Polvorin 0-0

22:59 UE Olot 3-0 FC Asco 0-0

22:59 CF Alondras 0-1 CD Choco 0-0

22:30 Caravaca CF 1-1 FC Cartagena B 0-0

22:30 Huercal 0-2 Lorca Deportiva FC 0-0

22:30 CF Soller 2-1 CD Binissalem 1-0

22:30 1 Atletico Arnoia 3-2 CF Noia 1 2-1

22:30 Quintanar Del Rey 2-0 Villarrubia CF 0-0

22:30 CA Cirbonero 2-0 Valle de Egues 0-0

22:30 1 ED Moratalaz 3-2 CD Galapagar 2-0

22:30 Ciudad Rodrigo 0-0 Atletico Astorga 0-0

22:30 CA Monzon 2-0 Barbastro 0-0

22:30 CF Trujillo 0-0 CD Calamonte 0-0

22:30 CD Don Alvaro 2-2 Olivenza FC 0-0

22:30 Deportiva Minera 0-1 UCAM Cartagena 0-0

22:15 AD San Clemente 1-4 UB Conquense 0-0

22:00 SD Borja 2-2 CF Illueca 2-1

22:00 Epila CF 1-0 Bell Bridget 0-0

21:45 CD Colunga 1-3 CD Lealtad 1-2

21:30 Biescas 0-2 Santa Anastasia 0-0

21:30 CD Murense 2-0 UD Collerense 1-0

20:00 CD Atletico Paso 2-0 UD Gran Tarajal ST 0-0

19:00 Marino 0-1 Villa Santa Brigida 0-1

19:00 Tenerife B 0-1 Las Palmas C 1 0-0

19:00 Herbania 2-1 Lanzarote 0-0

18:30 Sant Andreu 2-0 CF Peralada 2-0

18:15 CD Alhaurino 1-3 UD Torre del Mar 1-2

18:00 CF Pozuelo Alarcon 0-1 Atletico de Madrid B 0-1

18:00 CD Azuqueca 2-0 Manchego Ciudad 0-0

18:00 CP Villarrobledo 2-0 CD Torrijos 0-0

18:00 UE Castelldefels 2-1 Grama 1 0-0

18:00 AD Villaviciosa De Odon 1-0 CDF Tres Cantos 0-0

18:00 CD Llanes 1-0 EI San Martin 0-0

18:00 SD Lenense 2-0 Real Titanico Laviana 1-0

18:00 Almeria B 1-0 CD Huetor Vega 0-0

18:00 Sporting de Gijon B 5-0 Luarca CF 1-0

18:00 Ibiza Sant Rafel 2-3 Santanyi 2-1

18:00 CD Cuarte Industrial 1-0 CD Binefar 0-0

18:00 Conil CF 1-1 CD Utrera 0-0

18:00 CD Covadonga 3-1 UD Gijon Industrial 1 0-1

18:00 CD Varea 0-0 Calahorra B 0-0

18:00 CE Manresa 0-0 Girona B 0-0

18:00 UD Marbella 1-0 Motril 0-0

18:00 EG El Palmar 0-1 Murcia B 0-0

18:00 CD Cabecense 1-1 CD Rota 0-1

18:00 Ursaria 0-0 Torrejon CF 0-0

18:00 CD Tarancon 3-0 La Roda CF 0-0

18:00 CD Pozoblanco 2-1 AD Cartaya 0-0

18:00 Huracan de Balazote 2-3 Almansa 0-0

17:45 CD Praviano 1-0 SD Navarro CF 0-0

17:30 Extremadura B 3-1 CD Miajadas 3-0

17:30 Real Zaragoza B 1-0 CD Carinena 0-0

17:30 Recambios Colon CD 0-1 Villarreal C 0-0

17:30 CF Trival Valderas 0-0 Parla Escuela 0-0

17:30 2 Villaverde Boetticher CF 0-1 Fuenlabrada B 1 0-1

17:00 UCAM Murcia CF B 1-0 La Union CF 0-0

12:20 Honiara City FC 1-2 Marist FC 0-1

19:00 Lokomotiv Vitebsk (w) 0-5 Dinamo-BGUFK Minsk (w) 0-1

18:00 Neman Grodno (w) 0-1 Bobruichanka Bobruisk (w) 0-1

17:00 ABFF U19 (w) 0-5 FK Minsk (w) 0-2

18:00 Garr and Ava 9-0 Suduva Marijampole II 4-0

17:00 1 Concordia Chiajna U19 1-0 CSM Politehnica lasi U19 0-0

17:00 Dinamo Bucharest U19 9-1 ACS Bucharest U19 4-1

16:00 AFC Botosani U19 5-0 FC Academica Clinceni U19 3-0

15:00 CS U Craiova U19 3-1 LPS Bihorul Oradea U19 2-0

15:00 ACS Sepsi U19 1-4 Farul Constanta U19 1-1

22:00 TJ Spartak Myjava 1-0 FK Nove Zamky 1 1-0

20:00 Galanta 1-1 KFC Kalna nad Hronom 1-1

16:30 Slavia TU Kosice 7-0 Slovan Giraltovce 1-0

16:30 Raca Bratislava 8-2 SK Nova Dedinka 4-0

02:00 UKS Biale Orly 3-4 Orly Zielonka 1-3

00:00 Jarfalla 1-2 Kungsangens IF 1-1

23:30 1 Syrianska FC 1-1 Assyriska United IK 0-0

20:00 Stenungsunds IF 3-1 Nordvarmland FF 1-0

20:00 Varbergs GIF FK 3-2 Dalstorps IF 2-1

19:00 1 IFK Tidaholm 1-3 Grebbestads IF 0-3

19:00 IK Oddevold 1-0 BK Forward 1 0-0

19:00 Lidkopings FK 0-1 Vanersborg FK 0-1

19:00 IFK Skovde FK 1-2 IK Gauthiod 0-0

19:00 Syrianska Botkyrka IF 2-3 Mjolby AI FF 1-0

19:00 1 Nykopings BIS 4-1 Syrianska Eskilstuna IF 1 1-0

19:00 Karlslunds IF HFK 5-0 Trosa Vagnhärad SK 3-0

22:00 Grasshopper (w) 2-4 Basel (w) 0-2

23:30 SD Gernika 2-0 CD Ardoi Draw 1-0

23:30 Sestao 3-0 CD Cayon 0-0

22:59 Terrassa 2-1 SD Tarazona 1-0

22:59 Hercules 0-0 CF La Nucia 1 0-0

22:59 Numancia 2-1 AE Prat 0-0

22:59 CF Salmantino 0-1 AD Union Adarve 0-0

22:59 Aguilas CF 0-0 Atletico Pulpileno 0-0

22:59 Pontevedra 2-1 coruxo FC 0-1

22:59 1 CD Cristo Atletico 1-1 Arosa SC 1-1

22:59 Toledo 1-2 UD Alzira 0-2

22:59 CS Puertollano 0-1 Eldense 1 0-0

22:59 Cerdanyola del Valles 3-0 Teruel 2-0

22:59 Real Murcia 1-1 Ejido 0-1

22:59 2 Naxara 0-4 Racing B 0-1

22:30 CD Izarra 1-3 Arenas Club de Getxo 1-2

22:30 CD Marchamalo 2-0 Mar Menor 0-0

22:00 Brea 2-1 CF Badalona 1 1-0

19:00 1 UD San Fernando 0-1 Merida AD 0-1

19:00 CD Mensajero 1-0 Villanovense 0-0

19:00 UD Tamaraceite 0-0 Las Palmas Atletico 2 0-0

18:00 Atletico Mancha real 1-0 Suokuaili Moss 1-0

18:00 CD Montijo 2-0 Xerez Deportivo FC 1-0

18:00 1 SCR Pena Deportiva 0-0 Ibiza Islas Pitiusas 0-0

18:00 Granada CF B 3-3 CF Intercity 2-1

18:00 Don Benito 1-1 Panaderia Pulido 0-0

18:00 CD Coria 2-2 AD Ceuta 0-0

18:00 Antequera CF 2-2 Cacereno 1 1-1

18:00 UC Ceares 0-1 CD Artistico Navalcarnero 0-0

18:00 SD Huesca II 1-0 CE Europa 0-0

18:00 Formentera 2-1 Lleida 2-1

18:00 SD Ejea 1-1 Andratks 1-1

18:00 Osasuna B 1-1 Pena Sport 1 0-1

18:00 UD Melilla 1-0 UD Levante B 1 0-0

18:00 Compostela 2-0 G. Segoviana 1-0

18:00 Mostoles 2-0 UD Llanera 0-0

19:30 Ermis Aradippou 1-0 Karmiotissa Polemidion 1-0

19:30 Omonia 29is Maiou 0-2 Alki Oroklini 0-1

19:30 Ahironas Liopetriou 0-1 Akritas Chloraka 0-0

21:00 Biel Bienne 0-1 YF Juventus Zurich 0-0

21:00 Langenthal 4-1 Zug 94 1-0

21:00 La Sarraz-Eclepens 3-4 Vevey Sports 2-2

21:00 Chiasso 3-0 SC Cham 1 1-0

20:30 Bassecourt 2-1 Delemont 1-1

20:00 FC Eschenbach 2-2 FC Paradiso 1-2

20:00 FC Thun U21 1-0 Monthey 0-0

22:59 Marcus Gdynia (w) 2-2 Wloclawek (w) 1-1

20:00 GSS Grodzisk Wielkopolski (W) 1-8 KS Gorzno Unifreeze (W) 0-2

06:15 CD Vida 3-1 Platense 1 1-0

05:00 CD Olimpia 2-1 Lobos UPNFM 1 0-1

17:00 Merani Martvili 3-1 FC Shevardeni 2-0

17:00 Chikhura Sachkhere 1-1 Baia Zugdidi 1-0

17:00 WIT Georgia Tbilisi 1-1 FC Merani Tbilisi 1-0

21:00 Inter Turkspor Kiel 3-3 TSV Bordesholm 2-3

20:00 SV Todesfelde 3-0 Union Neumunster 1-0

20:00 SV Eichede 3-3 TSV Pansdorf 3-0

20:00 SV Preussen 09 Reinfeld 0-0 VfB Lübeck II 0-0

20:10 2 KSV Vatan Sport Bremen 1-3 Brinkumer SV 1 0-3

19:00 1 TuS Schwachhausen 1-4 Bremer SV 0-2

21:00 Avranches U19 2-2 Angers SCO U19 1-0

21:00 Montfermeil U19 2-2 Le Havre U19 0-1

21:00 Hamburger SV (w) 0-1 SG Essen-Schonebeck (w) 0-0

21:00 Bayer Leverkusen (w) 1-1 Hoffenheim (w) 0-0

90phút [1-1], 120phút [1-1], Pen [5-4],

19:00 Turbine Potsdam (w) 2-0 Koln (w) 0-0

18:00 Sportfreunde Siegen (w) 0-9 Henstedt-Ulzburg (w) 0-2

18:00 Werder Bremen (w) 0-1 SC Sand (w) 0-1

00:45 AS Tel Aviv University (w) 3-1 Bnot Netanya (w) 2-0

00:30 Hapoel Marmorek Irony Rehovot (w) 2-5 Maccabi Kiryat Gat (w) 0-0

00:30 Ironi Ramat Hasharon (w) 6-2 Hapoel Beer Sheva (w) 2-0

00:00 Maccabi Hadera (w) 2-2 Maccabi Emekheifer (w) 0-1

20:30 Ionikos U19 1-1 Volos Nps U19 2 0-1

17:00 Panaitolikos U19 2-3 Olympiakos Piraeus U19 0-0

17:00 PAOK Saloniki U19 2-1 Apollon Smirnis U19 1-1

17:00 PAS Lamia U19 1-1 Atromitos U19 0-0

21:00 Swansea City (w) 3-0 Cardiff Metropolitan (w) 2-0

21:00 Pontypridd Town (w) 1-1 The New Saints (W) 0-0

21:00 Cardiff City FC (w) 8-2 Port Talbot (w) 6-0

21:00 Barry Town (W) 1-2 Aberystwyth (w) 1-0

21:15 Standard Sumgayit 2-0 Sabail 1 1-0

19:00 FK Gilan Gabala 1-3 Sabah FK Baku 0-2

22:15 KoldingQ II (w) 2-3 JAI Fodbold (w) 2-1

21:30 Aarhus 1900 (w) 2-1 Vejle (w) 1-1

14:30 Sai Kung 7-1 Ornament FC 6-0

12:30 New fair Kuitan 1-4 3 Sing FC 0-4

12:30 WSE 0-1 KCDRSC 0-0

12:30 City FC 1-1 Fukien AC 1 0-0

12:30 1 Convoy Sun Hei 1-4 Wing Go FC 0-2

22:00 FK Podgorica 1-2 FK Buducnost Podgorica 1-1

22:00 OFK Petrovac 2-0 Jezero Plav 2-0

22:00 1 Mornar 2-2 FK Zeta 1-1

20:00 FK Sutjeska Niksic 2-1 FK Rudar Pljevlja 1-1

19:00 Decic Tuzi 1-1 FK Iskra Danilovgrad 0-1

21:00 1 SC Austria Lustenau B 1-2 SC Bregenz 1-2

20:00 Sc Rothis 1-0 Rotenberg 0-0

17:00 WSG Swarovski Tirol B 0-5 Worgl Obi SV 0-5

18:15 Nahda Barelias 3-0 AL Nabi Sheet 2-0

19:00 Sassuolo U20 1-1 Lecce U20 1-0

17:00 Empoli U20 1-0 Napoli U20 0-0

16:45 AC Milan U20 0-1 Fiorentina U20 0-0

04:00 Olancho FC 4-0 CA Boca Juniors Tocoa 1 2-0

04:00 FC Santa Rosa 1-3 Juticalpa 1-2

23:15 Al Quwa Al Jawiya 2-1 Baghdad 0-0

20:45 AL Najaf 0-1 Al-Naft 0-0

18:45 Al Diwaniya 2-2 Zakho 1-0

18:45 Samarra 1-3 Newroz SC(IRQ) 0-2

18:45 AI Kahrabaa 0-0 Arbil 0-0

18:45 Al Talaba 3-2 Naft Al Junoob 3-1

19:30 Hansa Rostock U19 1-1 Union Berlin U19 0-0

19:00 FSV Mainz 05 U19 4-0 Kickers Offenbach U19 1-0

19:00 Paderborn U19 3-4 Rot-Weiss Essen U19 1-1

19:00 Ingolstadt U19 4-1 Stuttgarter Kickers Sv U19 1 3-0

17:00 FC Astoria Walldorf U19 1-1 SV Darmstadt U19 1-0

17:00 SpVgg Unterhaching U19 3-0 Kaiserslautern U19 1 0-0

17:00 Schalke 04 U19 2-2 Viktoria koln U19 1-0

17:00 Holstein Kiel U19 1-0 FC Viktoria 1889 Berlin U19 0-0

17:00 Hoffenheim U19 2-4 Augsburg U19 0-3

17:00 MSV Duisburg U19 0-0 VfL Bochum U19 0-0

17:00 VfL Osnabruck U19 0-1 Hallescher FC U19 0-0

01:00 Caruaru City FC 2-0 Petrolina PE 1-0

16:00 Erzurum BB U19 4-2 Balikesirspor U19 1 2-1

00:00 Club Aurora 0-0 CD Zacapa 0-0

00:00 Deportivo Mictlan 2-0 Sacachispas GT 1-0

19:30 KOM Podgorica 0-1 OSK Igalo 0-0

19:30 FK Grbalj Radanovici 0-0 FK Mladost DG 0-0

19:30 Cetinje 0-4 Jedinstvo Bijelo Polje 0-0

19:30 FK Berane 0-2 Bokelj Kotor 0-1

19:30 Arsenal Tivat 5-2 OFK Titograd 0-0

17:30 Kaizer Chiefs Reserves 0-2 Mamelodi Sundowns Reserves 0-1

15:00 Moroka Swallows Reserves 2-2 Marumo Gallants Reserves 1-0

19:00 Naestved 1-1 Aarhus Fremad 0-0

17:00 Eastern A.A Football Team 4-2 Biu Chun Rangers 2-1

14:30 Tai Chung FC 0-4 Southern District 0-3

20:00 Black Bulls 3-1 Ferroviario Beira 3-0

13:00 Busan Transportation Corporation 0-1 Daejeon Korail 0-1

13:00 Ulsan Citizens 1-1 Hwaseong FC 1-0

13:00 Gyeongju KHNP 1-1 Gangneung City 1 1-0

23:30 Padova 2-0 Albinoleffe 2-0

23:30 Lecco 2-2 USD Virtus Verona 0-0

23:30 Giana 1-1 Pro Patria 0-1

23:30 US Fiorenzuola 0-0 Mantova 0-0

23:30 Trento 1-2 Us Pergolettese 0-1

23:30 Seregno 0-1 Pro Sesto 0-0

23:30 Renate AC 4-0 Legnago Salus 3-0

20:30 Pro Vercelli 1-3 Piacenza 0-2

20:30 Grosseto 1-1 Vis Pesaro 0-0

20:30 Fermana 1-0 Pontedera 0-0

20:30 ACD Virtus Entella 2-0 Imolese 1-0

20:30 Cesena 0-0 Pistoiese 0-0

20:30 Messina 2-0 Nuovo Campobasso 2-0

20:30 Triestina 1-1 Feralpisalo 1 0-0

20:30 Pescara 1-0 Olbia 0-0

20:30 1 Palermo 1-1 Avellino 1 1-0

20:30 SudTirol 2-0 JuventusU23 2-0

20:30 Montevarchi 3-1 Teramo 2-1

20:30 1 Modena 2-0 Carrarese 1-0

22:00 BK Hacken (W) 4-0 Djurgardens (w) 1-0

20:00 Kristianstads DFF (w) 0-1 Vaxjo (w) 0-0

00:00 JK Welco Elekter 2-3 JK Tallinna Kalev 1-3

18:00 FC Maardu 2-1 Paide Linnameeskond B 1-0

18:00 Elva 0-0 Parnu JK 0-0

20:00 1 America MG (Youth) 3-1 Cruzeiro MG U20 1 2-1

20:15 Muslim FC 1-1 WAPDA FC 0-0

17:00 Karachi United 0-0 Civil Aviation Authority FC 0-0

20:15 Kickers Offenbach 4-0 TSV Steinbach 2-0

20:05 Carl Zeiss Jena 1-1 Chemnitzer 0-1

20:00 1 FC 08 Hombrug 0-0 VfB Stuttgart II 0-0

20:00 St Pauli II 0-1 Eintracht Norderstedt 0-1

20:00 SV Elversberg 6-0 SG Sonnenhof Grossaspach 2-0

20:00 Altona 93 0-3 VFB Lubeck 0-0

20:00 Fortuna Dusseldorf (Youth) 2-2 Rot-Weiss Oberhausen 1-0

20:00 VfV Borussia 06 Hildesheim 2-1 SV Atlas Delmenhorst 2 2-0

20:00 FC Teutonia 05 1-3 SV Drochtersen/Assel 1 0-2

19:00 Tennis Borussia Berlin 0-1 Berliner FC Dynamo 0-1

19:00 Germania Halberstadt 0-3 ZFC Meuselwitz 0-1

19:00 1 FSV Union Furstenwalde 0-3 FSV luckenwalde 0-1

19:00 Energie Cottbus 2-0 SV Babelsberg 03 0-0

22:59 1 Rapid Wien 3-2 LASK Linz 1-1

20:30 WSG Wattens 1-1 Austria Wien 0-0

20:30 Sturm Graz 0-3 Wolfsberger AC 0-1

21:00 Sandviken (w) 1-2 Valerenga (w) 0-2

00:30 UE Santa Coloma 1-0 UE Engordany 0-0

22:00 Atletic Club D Escaldes 3-1 CE Carroi 2-0

19:30 1 FC Ordino 0-1 Sant Julia 0-0

17:00 Inter Club Escaldes 1-1 FC Santa Coloma 1-1

22:00 CS Petrocub 0-2 Sheriff Tiraspol 0-1

18:00 Dinamo-Auto 0-1 FC Sfintul Gheorghe 0-1

17:00 Yangiyer 2-0 Aral Nukus 0-0

17:00 Xorazm Urganch 1-0 Shurtan Guzor 0-0

19:00 1 ND Ilirija Ljubljana U19 0-2 NK Maribor U20 0-2

02:00 KVSK Lommel 2-3 Jeunesse Molenbeek 1-0

22:00 KMSK Deinze 2-1 Westerlo 1-1

00:00 Deportivo Chiantla 0-1 Gualan FC 0-0

19:30 Amman FC 1-2 Ethad Al-Ramtha 0-1

18:30 Al-Tora 0-1 Al Karmel JD 0-0

18:00 Lithuania U17 1-4 Latvia U17 1-1

21:00 Chieri 2-1 Sanremese 1 1-0

21:00 Audace Cerignola 1-1 Nardo 1-0

20:30 Scandicci 0-3 ASD Sporting Trestina 0-1

20:30 ASD Flaminia Civita Castellana 4-1 ASD Lornano Badese 2-1

20:30 FC Francavilla 1-1 SS Nola 1925 0-0

20:30 A.C. Crema 1908 1-1 Desenzano Calvina 0-1

20:30 ASD Imperia 2-0 A.S.D. Bra 1-0

20:30 Rimini 2-0 Correggese Calcio 1-0

20:30 AS Sorrento Calcio 3-1 ASD San Giorgio-Sedico 0-1

20:30 US Pianese 3-1 Rieti 1-1

20:30 Villa dAlme Valbrembana 1-5 Vis Nova Giussano 0-1

20:30 Lavagnese 0-1 As Casale Calcio 0-1

20:30 US Mariglianese 2-0 Casarano 0-0

20:30 Tiferno Lerchi 0-1 Foligno Calcio 0-0

20:30 US Breno 0-0 USD Casatese 0-0

20:30 ASD Sasso Marconi 0-0 Sammaurese 0-0

20:30 San Donato Tavarnelle 5-1 Sangiovannese 3-1

20:30 Olginatese 2-2 ASD Brusaporto 0-2

20:30 Rende 0-0 ASD Troina 0-0

20:30 Acireale 2-2 ASD Biancavilla 0-1

20:30 USD Bitonto 2-1 Team Altamura 1 1-1

20:30 AC Mestre 4-0 Azy based nano Bo 3-0

20:30 Asti 0-1 Sestri Levante 0-1

20:30 Cittanova Interpiana 2-0 Castrovillari 1 1-0

20:30 AC Dolomiti Bellunesi 0-2 ACD Campodarsego 0-0

20:30 Citta Di S. Agata 1-1 ASD Licata 1-1

20:30 Ghivizzano 0-2 Real Forte Querceta 0-1

20:30 Franciacorta 1-1 Virtus Ciserano Bergamo 1-0

20:30 GSD Ambrosiana 1-2 US Adriese 0-0

20:30 Novara 5-0 FC Vado 1 3-0

20:30 Bagnolese 3-1 Tritium 2-0

20:30 Carbonia 0-1 Cassino 0-0

20:30 Lentigione 2-0 SCD Progresso Calcio 0-0

20:30 Delta Porto Tolle 2-0 AC Este 1-0

20:30 ASD Seravezza Calcio 2-1 Borgo San Donnino 0-0

20:30 1 Caravaggio 0-2 Arconatese 0-0

20:30 Team Nuova Florida 1-0 Sassari Torres 0-0

20:30 ASD Cartigliano 1-0 Montebelluna 0-0

20:30 FB Brindisi 1912 0-1 Citta di Fasano 0-0

20:30 ASD Cannara 1-1 Unipomezia 1-1

20:30 Afragolese 1944 2-1 Insieme Formia 2-0

20:30 Polisportiva Virtus Matino 0-1 Bisceglie 1913 0-0

20:30 Cjarlins Muzane 4-1 San Martino Speme 2-1

20:30 Aglianese 0-2 Ravenna 0-0

20:30 ASD Alcione 0-1 ASD Fanfulla 0-0

20:30 USD Lavello 3-3 FBC Gravina 1-1

20:30 A.S. Varese 4-0 Ligorna 1-0

20:30 Legnano 1-0 Ponte San Pietro 0-0

20:30 ASD Muravera 1-1 AS Ostia Mare 0-1

20:30 Rotonda 3-0 ASD Molfetta 1-0

20:30 AC Leon Monza Brianza 2-2 Sona 1-1

20:30 Borgosesia 4-1 ASD RG Ticino 1-1

20:30 Trapani 0-0 Giarre 0-0

20:30 USD Latte Dolce 1-1 Atletico Uri 1 0-1

20:30 1 FC Lamezia Terme 2-1 FC Messina 1 1-1

20:30 Gladiator 0-2 Giugliano 0-0

20:30 ASD Pro Livorno 0-3 Gavorrano 0-1

20:30 Nereto FC 0-2 ASD Montegiorgio 0-1

20:30 Atletico Terme Fiuggi 1-0 Asd Pineto Calcio 0-0

20:30 Cavese 1-0 ASD San Luca 0-0

20:30 Castelfidardo 1-1 FC Matese 0-0

22:00 Asker 3-3 Brattvag 1-3

22:00 1 Eidsvold Turn 2-0 IF Floya 0-0

20:30 Rosenborg B 6-3 Egersunds IK 1-1

20:30 Notodden FK 2-2 Levanger FK 1-1

19:00 Floro 1-1 Tromsdalen 0-0

19:00 Senja 0-4 Hodd 0-2

17:00 FC Vorskla U21 0-0 Chernomorets Odessa U21 0-0

00:00 UCD U19 1-2 Galway United U19 1-2

21:00 Dundalk U19 0-0 Drogheda United U19 0-0

18:00 Umlazi Arsenal FC (w) 0-3 Westville United (W) 0-3

18:00 Young Exapandables (W) 2-4 Rustenburg Ladies (W) 0-1

18:00 Kathorus United (W) 0-2 VUT (w) 0-0

18:00 Nicko Taurus (w) 4-2 Hallelujah Zebra Force (w) 1-1

19:30 Astra Hungary (W) 1-1 Gyori Dozsa (w) 1-0

18:00 Nacional U19 0-6 Benfica U19 0-1

21:00 Tre Fiori 4-2 San Giovanni 0-2

21:00 SP La Fiorita 2-2 AC Juvenes 0-2

21:00 SS Virtus 1-0 Folgore/Falciano 0-0

02:00 Internacional RS (Youth) 0-0 Atletico Mineiro (Youth) 0-0

05:00 Lobos ULM 1-3 Escorpiones FC 1-2

04:00 Huracanes Izcalli FC 3-2 Ciervos FC 1-2

01:00 Montaneses FC 1-1 Intel Paja 0-0

00:00 Suure-Jaani United (w) 4-1 Tammeka Tartu (w) 3-0

20:00 Gawin Sleza Wroclaw 3-0 Odra Wodzislaw 2-0

20:00 Jarota Jarocin 2-2 Swit Skolwin 2-0

20:00 1 LKS Lagow 1-1 Siarka Tarnobrzeg 1-1

20:00 Wisla Sandomierz 1-3 KSZO Ostrowiec 0-0

20:00 Olimpia Grudziadz 1-2 KP Starogard Gdanski 0-0

18:00 Pelikan Lowicz 2-3 Blonianka Blonie 1-2

18:00 Zaglebie Lubin B 4-1 Karkonosze Jelenia Gora 0-0

17:00 KS Stal Chocianow 0-7 GKS Prochowiczanka Prochowice 0-3

00:30 Alcorcon U19 0-1 Gimnastica Segoviana U19 0-1

00:30 CF Damm U19 3-1 Sabadell U19 0-0

22:59 Mallorca U19 0-3 Espanyol U19 0-2

18:45 CD Bezana U19 0-0 Ural CF U19 0-0

18:30 CD Getxo U19 1-1 CD Pamplona U19 0-0

18:00 Malaga U19 6-2 Vazquez Cultural U19 1-0

18:00 Pabellon Ourense CF 0-1 Lugo U19 1 0-0

17:48 AD San Juan U19 1-1 CD Alaves U19 0-1

16:30 Racing Santander U19 1-3 Celta Vigo U19 1 0-3

06:00 CA 9 de Julio Rafaela 1-2 CA Brown San Vicente 0-0

02:30 Deportivo Guaymallen 0-2 Gutierrez 0-1

21:00 Le Puy (w) 2-0 Nimes MG (W) 1 2-0

21:00 Rodez Aveyron (w) 3-0 Montauban (w) 1-0

21:00 Saint Maurice (w) 1-3 Lens (W) 1-1

21:00 Yzeure AS (w) 2-1 Marseille (w) 0-1

21:00 La Roche-sur-Yon (W) 2-2 Brest (w) 1-1

20:30 Grenoble Claix (w) 4-0 FCE Merignac Arlac (W) 3-0

20:30 Dvur Kralove nad Labem 0-1 Sparta Kutna Hora 0-1

20:00 1 Kozlovice 1-1 TJ Skastice 0-1

20:00 1 Velka Bites 0-0 Sokol Tasovice 0-0

16:15 MFK Karvina B 0-1 Vitkovice 0-0

16:15 FC Strani 0-1 FC Vsetin 0-1

22:30 LPRC Oilers 4-0 MC Breweries 1-0

00:00 Slavia Praha 2-0 FC Viktoria Plzen 3 0-0

21:00 Banik Ostrava 2-2 Sparta Praha 0-1

21:00 Mlada Boleslav 3-2 Hradec Kralove 2-1

21:00 Baumit Jablonec 1-1 Pardubice 1-1

15:00 1 Brisbane Roar (Youth) 0-3 Brisbane Olympic United FC 0-1

02:00 San Marcos de Arica 0-0 Universidad de Concepcion 0-0

01:30 Fernandez Vial 2-3 Puerto Montt 2-0

17:00 MFK Ruzomberok (w) 5-2 AS Trencin (w) 3-1

17:00 Spartak Trnava (w) 1-4 MSK Zilina (w) 1-2

16:30 Dukla Banska Bystrica (w) 1-1 FC Petrzalka (w) 0-0

01:00 Municipal Limeno (w) 0-0 CD Aguila (w) 0-0

04:00 Central Norte Salta 1-0 Sportivo Las Parejas 1-0

04:00 Chaco For Ever 1-0 Douglas Haig 1-0

03:00 Deportivo Camioneros 0-1 Villa Mitre 0-1

03:00 Defensores Pronunciamiento 1-2 Sarmiento Resistencia 1-1

03:00 Racing de Cordoba 1-0 Gimnasia C. Uruguay 1 1-0

03:00 Defensores Belgrano (VR) 1-1 Gimnasia yTiro 1-1

03:00 Union Sunchales 0-1 Juventud U.Gualeguaychu 0-0

03:00 CA Juventud Unida San Luis 2-0 Desamparados 1 1-0

03:00 Crucero del Norte 1-1 Boca Unidos 1 0-0

02:30 Olimpo Bahia Blanca 2-1 Independiente Chivilcoy 0-0

02:30 Sportivo Penarol 1-0 Estudiantes de San Luis 2 1-0

15:30 Pathum Thani United 3-1 Saraburi FC 2-1

15:30 1 Kasem Bundit University FC 2-1 Samut Prakan FC 1 0-1

15:30 Surin Khongcheemool 0-4 Sisaket United 0-1

15:30 Kamphaeng Phet 4-2 Nan FC 2-2

15:30 Bangkok 3-1 Muangnont Bankunmae FC 1-0

21:00 Plymouth Argyle (w) 0-5 Ipswich Town (w) 0-1

21:00 Cardiff City (w) 0-3 Oxford United (w) 0-0

14:30 FSK Klungkung 1-3 Persekaba Bali 1-2

14:15 PS Gorut 7-1 Sparadis United 3-1

14:00 Bali All Stars 1-5 Sahedewa Galapagos Utd 0-3

12:25 Paguyaman All Star 1-9 Boalemo FC 0-3

22:00 Benfica Lubango 1-1 Sagrada Esperanca 0-0

22:00 Primeiro de Agosto 0-1 Cuando Cubango 0-0

21:30 Desportivo Huila 1-1 Sporting de Benguela 0-0

21:00 Progresso da Lunda Sul 0-2 Interclube Luanda 0-0

14:30 Mutual Football Club 2-1 Chelsea FC Soccer School (HK) 0-0

14:30 Kowloon City 1-1 Wan Chai 0-0

14:30 Tuen Mun Football Team 3-2 Kwai Tsing District FA 2-0

14:30 Fu Moon FC 0-4 Sao Jose(AP) 0-1

14:30 Kwun Tong 0-3 Lucky Mile FC 0-2

14:30 Tung Sing FC 4-1 Kwong Wah AA 4-1

20:00 Aris Salonika (w) 0-2 Larisa (w) 0-0

13:00 Moreton Bay United U23 2-2 Lions FC U23 2-1

90phút [2-2], 120phút [6-3],

20:30 St. Polten (w) 4-0 Vorderland (w) 3-0

19:00 Bergheim/Hof (w) 2-3 Sudburgenland (w) 1-1

16:30 Wacker Innsbruck (w) 0-3 First Vienna (W) 0-0

16:30 Sparta Praha B 5-1 Dukla Prague 1-1

16:15 Viktoria Zizkov 0-0 Vysocina jihlava 0-0

05:00 CA Independente 3-1 Veraguas FC 1 1-1

04:00 Sporting San Miguelito 1-1 Plaza Amador 1-1

19:00 1 FC Trostianets 4-2 MFK Mikolaiv 1 2-2

19:00 Niva Vinica 3-5 FK Epitsentr Dunayivtsi 3-2

18:30 1 AFSK Kiev 0-3 Cherkaskyi Dnipro 0-2

21:00 FK Orsha 2-1 FK Lida 1-0

19:00 Krumkachy Minsk 1-1 Dnepr Mogilev 0-1

17:00 Shakhter Soligorsk II 1-1 FC Belshina Babruisk 1-0

01:00 San Gwann 0-0 Melita FC Saint Julian 1 0-0

21:00 Mgarr United FC 1-0 Fgura United 1 0-0

17:00 Qrendi 1-1 Pieta Hotspurs 1 0-0

06:00 Universitario de Sucre 7-2 Rosario 3-1

02:00 1 Mojocoya 2-3 Garcia Agreda 2-1

00:00 1 San Antonio Bulo Bulo 2-1 Ciudad Nueva Santa Cruz 0-0

21:30 SpVg Frechen 20 2-1 Duren 0-1

21:30 VfL Vichttal 1-1 Hennef 05 0-0

21:30 SC Dusseldorf-West 0-1 FSV Duisburg 0-0

21:30 Bocholt FC 4-0 TuRU Dusseldorf 0-0

21:30 Blau-Weib Friesdorf 4-2 VfL Alfter 2-1

21:15 Sterkrade 4-0 Schwarz-Weiss Essen 2-0

21:15 TuS Ennepetal 4-1 FC Eintracht Rheine 0-0

21:15 Westfalia Herne 2-4 Erndtebruck 0-1

21:00 SG Finnentrop/Bamenohl 2-4 Siegen Sportfreunde 0-1

21:00 TSV Victoria Clarholz 1-0 TSG Sprockhovel 0-0

21:00 Cronenberger SC 1-1 SC Velbert 0-1

21:00 1 Borussia Freialdenhoven 3-1 SV Deutz 05 2-0

21:00 TSV Meerbusch 2-5 Ratingen SV 1-0

21:00 SF Baumberg 2-0 FC Monchengladbach 1894 1-0

21:00 SC Spelle-Venhaus 2-1 Kickers Emden 1-0

21:00 FC Kleve 0-1 FC Monheim 0-0

21:00 Holzwickeder SC 1-3 Gutersloh 0-1

21:00 SV Westfalia Rhynern 3-1 TuS Haltern 2-1

21:00 SV Elversberg II 0-4 VfR Wormatia Worms 0-3

21:00 FC Union Tornesch 3-2 FC Suderelbe 1 0-1

21:00 TVD Velbert 0-1 FC Kray 0-1

21:00 Bergisch Gladbach 09 3-2 FC Pesch 1956 0-1

21:00 FC Kaan-Marienborn 3-0 Hammer SpVg 1-0

21:00 FC Viktoria Arnoldsweiler 3-0 SV Breinig 1-0

21:00 SV Eilendorf 1-1 BC Viktoria Glesch Paffendorf 1-0

21:00 Adams Sam Beek 1-2 Wattenscheid 09 0-2

21:00 ASC 09 Dortmund 4-2 SpVgg Vreden 1921 3-0

21:00 SV Rochling Volkling 0-1 Hertha Wiesbach 0-0

21:00 RSV Meinerzhagen 2-1 SC Preussen Munster II 1-0

21:00 SpVg Schonnebeck 2-2 SF Niederwenigern 0-2

21:00 DJK Don Bosco Bamberg 1-0 Feucht SC 0-0

21:00 FC Speyer 3-4 Arminia Ludwigshafen 2-2

20:30 FC Astoria Walldorf II 1-0 FSV 08 Bissingen 1-0

20:00 Lupo-Martini Wolfsburg 3-0 Freie Turnerschaft Braunschweig 2-0

20:00 VfL Oldenburg 3-1 Eintracht Celle 1-0

20:00 SVG Gottingen 07 1-1 Germania Egestorf 0-1

20:00 SV Rugenbergen 4-0 TuS Osdorf 3-0

20:00 1 FC Ismaning 1-0 SV Pullach 1 1-0

20:00 MTV Gifhorn 1-1 Arminia Hannover 0-1

20:00 1 TuS Bersenbruck 2-1 TB Uphusen 0-1

19:30 Greifswalder FC 2-1 SV Victoria Seelow 1 0-0

19:30 SV 1899 Merseburg 0-3 FSV Martinroda 0-2

19:30 FC An der Fahner Hohe 1-0 SG Union Sandersdorf 1-0

19:30 1 TSG Neustrelitz 2-0 Ludwigsfelder FC 1 0-0

19:30 Hertha 06 Charlotten 1-0 SC Staaken 0-0

14:00 Nagano Futsal 1-2 Nagoya oceans Futsal 1-0

21:00 URS Lixhe-Lanaye 1-3 Olympic Charleroi 0-0

21:00 Sint-Eloois-Winkel 1-1 RFC de Liege 0-1

21:00 Royal Knokke 0-1 La Louviere Centre 0-0

21:00 Francs Borains 2-0 Rupel Boom 2-0

18:00 FK Kauno Zalgiris (w) 0-0 FK Zalgiris Vilnius (w) 0-0

00:00 Madrid CFF (w) 1-3 Eibar (w) 0-1

22:59 Real Madrid (w) 2-1 Colegio Aleman Valencia (w) 2-0

18:00 Barcelona (w) 8-1 Real Sociedad (w) 3-1

18:00 Atletico de Madrid (w) 3-0 Villarreal (w) 1 2-0

18:00 CD Alaves (w) 1-1 UD Granadilla Tenerife Sur (w) 1-1

18:00 Rayo Vallecano (w) 1-0 Sevilla FC (w) 0-0

17:00 Levante UD (w) 0-0 Sporting De Huelva (w) 0-0

17:00 Real Betis (w) 4-2 Athletic Club Bibao (w) 4-0

20:00 Spartak Subotica U19 0-1 Cukaricki U19 1 0-1

20:00 Mladost Lucani U19 4-0 FK Graficar Beograd U19 1-0

02:30 Titanes FC 1-0 Urena SC 1-0

21:00 Vasalunds IF 1-1 Jonkopings Sodra IF 1-0

21:00 Helsingborg 3-0 IK Brage 1-0

19:00 Akropolis IF 3-1 Trelleborgs FF 1-1

18:00 Casa Pia AC U17 1-1 Praia Milfontes(U17) 0-0

18:00 Regua U17 0-2 Tondela U17 0-0

18:00 oeiras U17 1-2 Louletano U17 0-0

18:00 Padroense U17 0-3 Porto Sad U17 0-0

18:00 Feirense U17 1-1 Lusitania Lourosa U17 0-0

18:00 CA Fundao U17 0-6 Torreense U17 0-0

18:00 Boavista U17 4-0 Anadia U17 0-0

18:00 Uniao Leiria U17 1-2 Fatima U17 0-0

18:00 Merelinense U17 0-4 Pacos Ferreira U17 0-0

18:00 Sintrense U17 3-3 Sacavenense U17 0-0

18:00 Loures U17 3-4 Sport Clube Caldas U17 0-0

18:00 Sporting Lisbon Sad U17 1-1 Benfica Sad U17 0-0

18:00 FC Famalicao U17 1-4 Spg C Braga U17 0-0

18:00 Portimonense U17 3-6 Belenenses U17 0-0

18:00 Marialvas U17 1-4 Academica Coimbra U17 0-0

18:00 Cova da Pied U17 2-5 GD Estoril-Praia U17 0-0

18:00 Salgueiros U17 0-4 Sp Espinho U17 0-0

12:00 Gunma FC White Star (w) 0-1 Yamato Sylphid (w) 0-0

18:15 Zwolle (w) 1-3 Ajax Amsterdam (w) 1-1

18:15 Excelsior Barendrecht (w) 1-2 Feyenoord Rotterdam (W) 0-1

18:15 PSV Eindhoven (w) 1-0 VV Alkmaar (w) 0-0

21:00 FC Wilmersdorf 1-1 FSV Spandauer Kickers 0-1

21:00 SV Zeilsheim 4-1 Rot-Weiss Walldorf 3-1

21:00 VfB Ginsheim 2-0 Rot-Weiss Hadamar 1 0-0

21:00 Steinbach 1-5 FSV Fernwald 0-0

20:30 SD Croatia Berlin 1-0 BSV Al-Dersimspor 1 0-0

19:00 VfB Ginsheim II 1-3 SKV Rot Weiss Darmstadt 0-0

20:00 1 Prison Leopards FC 2-1 Chambishi FC 2-0

01:00 Deportivo Espanol 2-1 Ferrocarril Midland 1-0

01:15 Hapoel Tel Aviv 0-3 Hapoel Bnei Sakhnin FC 0-1

00:00 Hapoel Haifa 3-0 Hapoel Hadera 2-0

17:00 Elversberg (W) 1-5 Ingolstadt 04 (w) 1-1

17:00 Bayern Munich II (w) 2-1 FFC Frankfurt II (w) 2-0

05:05 Belgrano 1-0 Deportivo Maipu 1 1-0

03:35 Defensores de Belgrano 0-2 Ferrol Carril Oeste 0-0

02:00 Guillermo Brown 0-2 Independiente Rivadavia 0-1

01:35 Almirante Brown 0-0 Quilmes 0-0

01:30 San Telmo 0-1 Tristan Suarez 0-1

01:00 1 CA Brown Adrogue 1-2 Barracas Central 1-1

21:00 FC Noah 5-0 BKMA 3-0

18:00 FK Van Charentsavan 0-4 Alashkert 0-2

00:15 Carme Dawson 2-2 Catania Futsal 0-1

22:00 Rheindorf Altach B 7-1 Lustenau 5-1

16:30 Slovan HAC 7-1 SV Gerasdorf Stammer 0-0

16:30 1 ASK Klagenfurt 2-1 SV Lendorf 0-0

04:30 1 CD San Pablo Municipal 1-1 Municipal FC 0-0

00:00 1 Once Lobos Chalchuapa 2-2 CD Titan 2-1

20:00 Young Boys FD 4-0 KFUM Roskilde 2-0

20:30 Uthongathi FC 1-0 JDR Stars 1-0

20:30 Cape Town Spurs 1-1 Cape Town All Stars 1 0-0

20:30 Black Leopards 2-1 Platinum City 1-0

17:00 Seccio Esportiva AEM (w) 3-2 RCD Espanyol (w) 0-2

19:00 EiPozo Murcia Turistica Futsal 2-0 Inter Movistar Futsal 1 1-0

20:30 2 Napoli (w) 0-1 Sampdoria (W) 0-0

18:30 Fiorentina (w) 0-1 AC Milan (w) 0-1

18:30 Roma CF (w) 2-0 Sassuolo (w) 1-0

19:00 Lampang FC 1-1 Sukhothai 0-0

19:00 Phrae United FC 1-2 Ranong FC 0-0

18:30 Nakhon Pathom FC 0-0 Lamphun Warrior 0-0

18:00 Navy FC 3-0 Customs Department FC 1 2-0

01:00 1 Sportivo Barracas 0-1 Liniers 0-1

01:00 1 Puerto Nuevo 0-3 Argentino de Rosario 0-1

21:00 Juventud Unida 1-0 Central Ballester 0-0

18:45 Dijon w 0-3 Paris Saint Germain (w) 0-1

18:45 ASJ Soyaux (w) 1-6 Lyon (w) 1-4

02:00 NC Paraiso U20 0-4 Taquarussu EC U20 0-2

01:00 FBC Riograndense U20 1-1 Gremio FBPA U20 1 1-1

01:00 Apafut RS (Youth) 2-1 Garibaldi U20 2-0

01:00 CRB (Youth) 3-1 Agrimaq Pilarense U20 0-0

01:00 Ceres U20 0-8 Campos AA U20 0-3

21:00 Gramadense U20 0-0 Novo Hamburgo RS U20 0-0

22:00 Bristol Academy (w) 5-1 Sheffield United (w) 2-1

21:30 Charlton (w) 0-1 Sunderland (w) 0-1

21:00 Blackburn Rovers (w) 3-2 Coventry (w) 1-0

21:00 Watford (w) 2-2 CrystalPalace (w) 0-1

19:00 Liverpool (w) 2-0 Lewes (w) 2-0

19:00 Durham Wildcats LFC (w) 1-0 London City Lionesses (w) 1-0

16:30 Jagat Singh Palahi FA 2-1 SGHS FA 2-0

22:59 Tallinna JK Legion B 1-4 Vandra JK Vaprus 0-2

22:00 Viimsi MRJK 0-1 Kohtla Jarve JK Jarve 0-0

18:00 Tabasalu Charma 0-3 Tallinna FC Ararat TTU 0-2

00:00 Spartak Moscow II 0-1 Torpedo moskva 0-1

22:59 Baltika Kaliningrad 4-0 Tom Tomsk 1-0

21:00 1 Alania Vladikavkaz 2-1 FK Krasnodar 2 2 0-0

20:00 PFK Kuban 2-1 Yenisey Krasnoyarsk 0-1

19:00 2 Veles 0-4 Fakel 0-1

19:00 Metallurg Lipetsk 1-0 Gazovik Orenburg 0-0

19:00 Volgar-Gazprom Astrachan 1-0 Akron Togliatti 0-0

18:00 Tekstilshchik Ivanovo 4-1 KAMAZ Naberezhnye Chelny 1-1

18:00 1 Dolgiye Prudy 2-2 Rotor Volgograd 1-0

14:00 SKA Khabarovsk 3-1 Neftekhimik Nizhnekamsk 1-1

12:00 Kagoshima United 1-0 Roasso Kumamoto 0-0

12:00 Kamatamare Sanuki 0-0 Imabari FC 0-0

02:00 AA Anapolina 5-0 Aparecida GO 0-0

01:30 Arapongas EC 1-7 EC Laranja Mecanica 0-3

01:30 Inhumas 1-2 Goiatuba 0-1

01:30 AC Izabelense 2-1 Capitao Poco EC 1-0

01:30 Caete FC 5-1 Santa Rosa PA 0-0

01:00 Rio Branco VN 1-2 Sport Clube Capixaba 0-1

01:00 Ceara (w) 3-1 Menina Olimpica (w) 1-0

01:00 2 Zumbi EC U23 0-1 Cruzeiro U23 0-1

01:00 CFZ Imbituba SC 2-1 Batistense 2-0

01:00 1 ABC RN 1-0 Aparecidense GO 1-0

21:00 1 AC Tres Coracoes 2-1 Figueirense EC 1-1

20:00 Nomme JK Kalju 1-2 Levadia Tallinn 0-0

18:00 Trans Narva 0-2 FC Flora Tallinn 0-0

19:00 Wayside Celtic 3-1 Bluebell United 1-1

19:00 Crumlin United 5-2 Bangor Celtic 2-0

18:00 Killester Donnycarne 4-0 Edenderry Town FC 2-0

18:00 Firhouse Clover FC 4-1 Liffeys Pearse 1 3-0

07:00 Deportivo Ocotal 1-0 Juventus Managua 0-0

07:00 Jalapa 0-1 Real Madriz FC 0-0

06:15 Liverpool Montevideo (w) 0-4 CA Penarol (w) 0-2

20:00 Baltija Panevezys 2-2 Dziugas Telsiai 0-0

18:00 Kauno Zalgiris 2-0 DFK Dainava Alytus 2-0

02:30 RCOZ Oued Zem 0-3 FAR Forces Armee Royales 0-2

00:15 1 Wydad Casablanca 1-0 Maghreb Fez 0-0

22:00 Renaissance Sportive de Berkane 4-1 IRT Itihad de Tanger 1-1

02:00 Portuguesa Desportos 2-1 Botafogo SP 2-0

18:45 SD Villestro (W) 1-2 UD Mos (W) 1-1

18:30 CD Monte (w) 0-0 Bizkerre (w) 0-0

18:00 AD Son Sardina (w) 0-1 Balears FC (w) 0-1

18:00 DNS De Belen (w) 2-3 Real Madrid II (W) 0-0

04:00 1 Cartagines Deportiva SA 0-1 Herediano 0-0

04:00 Botafogo PB 1-0 SC Paysandu Para 0-0

02:00 1 Criciuma 0-0 Ituano SP 0-0

01:00 Barra Mansa FC 0-1 Tigres Brasil 0-1

01:00 1 Buzios 1-0 Mageense FC 1 0-0

01:00 Barra da Tijuca 2-0 Queimados RJ 1-0

01:00 Platense (w) 3-3 Rosario Central (w) 1-3

01:00 Excursionistas (w) 1-3 Huracan (w) 1 0-2

21:00 Boca Juniors (w) 4-2 Deportivo Espanol (W) 4-0

19:00 KF Ulpiana 2-1 KF Ballkani 0-0

19:00 Prishtina 1-0 KF Drenica Skenderaj 0-0

01:00 NK Siroki Brijeg 0-0 Sloboda 0-0

22:59 Borac Banja Luka 3-0 Posusje 0-0

21:00 FK Velez Mostar 1-2 Radnik Bijeljina 1 0-1

19:00 FK Tuzla City 4-0 Leotar 3-0

22:45 Obolon Kiev 1-0 Podillya Khmelnytskyi 0-0

20:30 Vpk Agro Magdalinovka 2-0 Kremin Kremenchuk 2-0

18:15 FK Avanhard Kramatorsk 0-1 Hirnyk-Sport 0-1

22:59 Glasgow Rangers (w) 0-1 Celtic (w) 0-0

22:59 Aberdeen (w) 0-2 Hibernian (w) 0-2

20:00 Spartans (w) 3-0 Dundee United (w) 0-0

20:00 Glasgow City (w) 5-0 Partick Thistle (w) 2-0

01:00 Atletico Vega Real 1-1 Cibao FC 1-1

22:00 Valadares Gaia FC (w) 1-6 Braga (w) 1-1

22:00 Clube Albergaria (w) 1-0 Clube Condeixa (w) 0-0

22:00 Varzim (W) 0-5 Famalicao (w) 0-2

22:00 Estoril Praia (w) 0-3 Amora (w) 0-2

16:00 Mandala (w) 1-1 Paro FC (W) 0-1

21:00 Kazincbarcika 3-1 Egri FC 1-1

19:00 Vac-Dunakanyar 1-1 FC Dabas 1-0

17:00 Gyirmot SE II 1-2 ETO Akademia 0-1

17:00 Veszprem 2-1 Kaposvar 1-1

21:00 Middlesbrough (w) 2-1 Hull City (w) 0-1

21:00 Huddersfield (w) 1-3 Derby County (w) 0-1

21:00 Fylde LFC (w) 5-2 Brighouse Town (w) 5-1

21:00 Burnley (w) 3-4 West Bromwich WFC (w) 1-1

01:30 Uniao Frederiquense RS 3-1 Sao Paulo RS 1 1-1

20:00 1 Estudiantes LP Reserves 0-0 River Plate R 0-0

20:00 CA Talleres de Córdoba Reserves 0-0 Huracan Reserves 0-0

19:00 San Lorenzo Reserves 0-1 Godoy Cruz Reserves 0-0

Kết quả bóng đá hôm nay (kqbd) cập nhật kết quả trực tuyến, tỷ số bóng đá hôm qua và hôm nay (cả trận, hiệp 1 và H2) các giải bóng đá hàng đầu thế giới như Ngoại Hạng Anh, TBN, Đức, Pháp, Đức, Ý, Cúp C1 và C2, Giao hữu (GH) CLB và đội tuyển quốc gia (QG) MỚI và CHÍNH XÁC nhất.



>> Lịch thi đấu bóng đá V League 2021

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Bỉ 0 1765

2  Pháp 0 1733

3  Braxin 0 1712

4  Anh 0 1661

5  Uruguay 0 1645

6  Croatia 0 1642

7  Bồ Đào Nha 0 1639

8  Tây Ban Nha 0 1636

9  Argentina 0 1623

10  Colombia 0 1622

94  Việt Nam 0 1258

XH Tuyển QG +/- Điểm

1  Mỹ 7 2181

2  Đức 12 2090

3  Pháp 3 2036

4  Netherland -3 2032

5  Thụy Điển -15 2007

6  Anh -2 1999

7  Australia 0 1963

8  Braxin 2 1958

9  Canada 0 1958

10  Bắc Triều Tiên 0 1940

34  Việt Nam -8 1657

CryptoTab