Nhà cái uy tín - Nhận định kèo nhà cái - Keonhacai - Baccarat trực tuyến

CÁC GIẢI ĐẤU KHÁC

Bóng đá NET - Bongdaso Dữ liệu, Bong da so tỷ lệ trực tuyến

Giải Giờ TT Chủ Tỷ số Khách Tỷ lệ Hiệp 1
UKR U21 17:00 45+ Rukh Vynnyky U21 0 - 0 PFC Oleksandria U21
0 - 0
UKR U21 17:00 45+ Kolos Kovalivka U21 0 - 0 Lviv U21
0 - 0
UKR U21 17:00 45+ Metalist 1925 Kharkiv(U21) 0 - 0 Zorya U21
0 - 0
UKR U21 17:00 45+ Dnipro-1 U21 0 - 0 FC Mynai U21
0 - 0
UZB LW 17:00 90+ 2 PFK Qizilqum (w) 0 - 0 Lokomotiv Tashkent (w) 1
0 - 0
PPL 17:00 90+ Pakistan Navy 1 - 1 Lyallpur 1
1 - 0
ISR CL 17:00 90+ 1 Maccabi Ironi Netivot 3 - 2 Ironi Modiin 3 0
1 - 0
ISR D3 17:30 66 1 Maccabi Yavne 1 - 2 Hapoel Holon Yaniv 3 0
0 - 1
ISR D3 17:30 71 2 Hapoel Azor 3 - 0 Hapoel Bnei Lod 1 -1/4
1 - 0
ISR D3 17:45 54 1 Hapoel Ironi Baka El Garbiya 2 - 0 Rubi Shapira 1 +1/4
2 - 0
ISR D3 17:45 54 2 Maccabi Kabilio Jaffa 0 - 1 Hapoel Kfar Shalem 2 -1/4
0 - 1
ISR D3 17:45 58 Maccabi Herzliya 1 - 0 Hapoel Ashkelon -1/2
0 - 0
POL ME 18:00 45+ Stal Rzeszow Youth 0 - 0 SMS Lodz Youth
0 - 0
UEFA U17 18:00 HT France U17 1 - 0 Cyprus U17 -1 1/2
1 - 0
ISR D3 18:00 HT 1 MS Ironi Kuseife 2 - 0 SC Maccabi Ashdod +1/4
2 - 0
Kosovo D1 18:00 HT 3 KF Arberia 2 - 0 KF Vitia 1
2 - 0
MOL D2 18:00 HT Olimp Comrat 1 - 2 CSF Sparta -1/4
1 - 2
MOL D2 18:00 HT Victoria Bardar 0 - 0 FC Sheriff B 0
0 - 0
GER U19 18:00 HT 1 RB LeipzigU19 0 - 0 Dynamo Dresden U19 1 -3/4
0 - 0
POL D2 18:00 HT 1 Garbarnia Krakow 1 - 0 KP Calisia Kalisz 2 0
1 - 0
ISR CL 18:00 HT 2 Hapoel Ramat Israel 0 - 1 Hapoel Pardesiyah Noam 2
0 - 1
UKR D3 18:00 HT Dinaz Vyshgorod 2 - 1 Rubikon 1
2 - 1
IDN ISL 18:15 42 Barito Putera 1 - 1 Persela Lamongan 0
0 - 0
ISR CL 18:15 43 1 Maccabi Nujeidat Ahmed 1 - 1 Maccabi Neve Shaanan Eldad 2 0
0 - 0
CFC 18:30 28 Shanghai Port 0 - 0 Dalian Pro 1 -1 1/4
0 - 0
ISR D3 18:30 29 1 Hapoel Bnei Zalfa 1 - 1 Hapoel Migdal HaEmek 1 0
0 - 0
ISR D3 18:30 29 Hapoel Marmorek lrony Rehovot 0 - 0 Shimshon Tel Aviv -3/4
0 - 0
BUL U19 18:30 27 Slavia Sofia U19 2 - 0 PFC Spartak Pleven U19 -1 3/4
0 - 0
UEFA U17 19:00 Greece U17 vs Moldova U17 -2 1/4
-
KSA D2 19:00 Al-Rawdhah vs Al Entesar
-
MKD D1 19:00 FK Shkupi vs Bregalnica Stip
-
RUS YthC 19:00 FC Terek Groznyi Youth vs UOR-5 Moskovskaya Oblast Youth -1
-
RUS YthC 19:00 Dinamo Moscow Youth vs Rubin Kazan (R) -1/2
-
URU U19 19:00 Boston River U19 vs River Plate U19 0
-
URU U19 19:00 Fenix U19 vs CA Progreso U19
-
URU U19 19:00 Central Espanol U19 vs Danubio U19
-
URU U19 19:00 Defensor Sporting U19 vs Liverpool Montevideo U19
-
BLR RL 19:00 Torpedo Zhodino Reserves vs Slavia Mozyr Reserve -2 1/2
-
ROM D3 19:00 CSM Slatina vs ACS Flacara Horezu -1 1/4
-
ROM D3 19:00 FC Academica Clinceni II vs Real Bradu -1/4
-
ROM D3 19:00 Inainte Modelu vs FC Voluntari II -1/4
-
ROM D3 19:00 CS Sanatatea Servicii Publice Cluj vs Metalurgistul Cugir
-
ROM D3 19:00 Alexandria vs ACS Vedita Colonesti MS -1/4
-
ROM D3 19:00 ACS Viitorul Pandurii Targu Jiu II vs Pandurii Targu-Jiu
-
ROM D3 19:00 CSM Flacara Moreni vs Arges Pitesti B -3/4
-
ROM D3 19:00 ACS Ghiroda vs CS Soimii Lipova -1/2
-
ROM D3 19:00 Progresul Ezeris vs CS Gilortul Targu Carbunesti +1/2
-
ROM D3 19:00 FC Ariesu Turda vs CS Ocna Mures -1/4
-
ROM D3 19:00 CSC Dumbravita vs CS Avantul Periam -1 3/4
-
ROM D3 19:00 Steaua Bucuresti 2 vs Unirea Bascov 0
-
SVK U19 A 19:00 FC Nitra U19 vs Spartak Trnava U19 +3/4
-
SVK U19 A 19:00 FK Senica U19 vs Dukla Banska Bystrica U19 0
-
SVK U19 A 19:00 FK Zeleziarne Podbrezova U19 vs MSK Zilina U19
-
SVK U19 A 19:00 Trencin U19 vs SCP RuzomberokU19 -1/2
-
SVK U19 A 19:00 MFK Zemplin Michalovce U19 vs FK Poprad U19 -1/2
-
Bos HD1 19:00 Zeljeznicar Banja Luka vs FK Buducnost Pilica
-
UPL 19:00 SC Villa vs Uganda Police FC
-
UPL 19:00 Mbarara City vs Arua Hill SC
-
UPL 19:00 URA Kampala vs defense forces
-
UPL 19:00 Gaddafi FC vs Bright Stars
-
ARG RESL 19:00 San Lorenzo Reserves vs Godoy Cruz Reserves
-
ETH PR 19:00 Adama City vs Wolaita Dicha
-
ETH PR 19:00 Awassa Kenema vs Sidama Bunna
-
AFC U23 19:00 U23 Australia vs Indonesia U23 -1 3/4
-
Palestine C 19:00 Silwan vs Al Quwwat Al Falistinia
-
KSA D2 19:15 Al-Riyadh vs Al-Sadd FC(SA)
-
KSA D2 19:15 Al Liwaa vs Al-Saqer
-
MALAC 19:15 Sabah vs Johor Darul Takzim +2 1/4
-
KSA D2 19:20 Al-Sharq vs Al Bukayriyah
-

Kết quả bóng đá mới nhất

POL PR 00:00 FT Rakow Czestochowa 0 - 3 Jagiellonia Bialystok -1/4
-
KCL 17:00 FT 1 Pyeongtaek Citizen 1 - 0 Gimpo FC 2 0
-
KCL 17:00 FT 2 Changwon City 1 - 1 Cheonan City 1 1 +1/2
-
Ken D1 17:00 FT AFC Leopards 0 - 2 Ulinzi Stars Nakuru 0
-
ISR CL 17:00 FT 5 1 Ironi Beit Dagan 2 - 1 Shimshon Bnei Tayibe 3 0
-
Por U23 17:00 FT 2 Vizela U23 0 - 3 Braga U23 1 +1/2
-
ISR CL 17:00 FT 6 Hapoel Hod HaSharon 1 - 2 Beitar Petah Tikva 2 -3/4
-
UZB LW 17:00 FT 1 1 Metallurg(w) 0 - 3 Bunyodkor Tashkent(w) 2
-
UKR U21 17:00 FT Inhulets Petrove U21 3 - 0 Veres Rivne U21
-
CryptoTab